Mh Tupatupa Kupata Kunamungu... kama si leo kesho.


GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2015
Messages
5,764
Likes
9,809
Points
280
GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2015
5,764 9,809 280
Maskini huyu tupa tupa ambaye amekuwa na bahati ya kupata na neema ya kupoteza. Huyu ambaye anaweza jenga kwa mbwembwe na kubomoa kwa mikogo.

Tupatupa huwa hapiwi mapato na matumizi... Anaweza tumia pesa nyingi juliko mshahara wake hivyo akalazimika kukopa na kulipa kwa faida. Kibaya pesa atakayokopa utakuta hajaipangia matumzi. Anatupa tupa akiamini atapata tu as long mungu wake yupo.

Tupa tupa akipata pesa kidogo atatangaza hata kutaka kuwakopesha mabosi zake kwa mbwembwe kabisa huku akitoa macho na mashavu kumcheza cheza atafoka kuwakemea maskini kisa ana pesa za mkopo.
 
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
7,064
Likes
8,678
Points
280
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
7,064 8,678 280
Maskini huyu tupa tupa ambaye amekuwa na bahati ya kupata na neema ya kupoteza. Huyu ambaye anaweza jenga kwa mbwembwe na kubomoa kwa mikogo.

Tupatupa huwa hapiwi mapato na matumizi... Anaweza tumia pesa nyingi juliko mshahara wake hivyo akalazimika kukopa na kulipa kwa faida. Kibaya pesa atakayokopa utakuta hajaipangia matumzi. Anatupa tupa akiamini atapata tu as long mungu wake yupo.

Tupa tupa akipata pesa kidogo atatangaza hata kutaka kuwakopesha mabosi zake kwa mbwembwe kabisa huku akitoa macho na mashavu kumcheza cheza atafoka kuwakemea maskini kisa ana pesa za mkopo.
Gudume sasa umeanza lini utani na malaika mkuu???
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,548
Likes
2,614
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,548 2,614 280
Dah!! Mjenga nchi ndie m'bomoa nchi...
 
nsharighe

nsharighe

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
767
Likes
664
Points
180
nsharighe

nsharighe

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
767 664 180
Akikaa pembeni aendelee na mchezo wake wa ajabu na aibu itapendeza
 
B

bababikko

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,542
Likes
1,814
Points
280
Age
59
B

bababikko

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,542 1,814 280
Maskini huyu tupa tupa ambaye amekuwa na bahati ya kupata na neema ya kupoteza. Huyu ambaye anaweza jenga kwa mbwembwe na kubomoa kwa mikogo.

Tupatupa huwa hapiwi mapato na matumizi... Anaweza tumia pesa nyingi juliko mshahara wake hivyo akalazimika kukopa na kulipa kwa faida. Kibaya pesa atakayokopa utakuta hajaipangia matumzi. Anatupa tupa akiamini atapata tu as long mungu wake yupo.

Tupa tupa akipata pesa kidogo atatangaza hata kutaka kuwakopesha mabosi zake kwa mbwembwe kabisa huku akitoa macho na mashavu kumcheza cheza atafoka kuwakemea maskini kisa ana pesa za mkopo.
magu au?
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
4,783
Likes
3,011
Points
280
Age
42
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
4,783 3,011 280
Mmh! Pyupyu! Au mara pah tumekusoma!
 
Jandaruma

Jandaruma

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
502
Likes
413
Points
80
Jandaruma

Jandaruma

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
502 413 80
Tupatupa mtupie hali imemtupia yeye!
 

Forum statistics

Threads 1,235,909
Members 474,863
Posts 29,240,266