Mh Sugu bado anafikiri yuko kwenye BongoFleva?

Mh Sugu bado anafikiri yuko kwenye BongoFleva?

Status
Not open for further replies.
Wee kama una angalia umri ata baba yako angetakiwa kuwa kama bakhiresa mmiliki wa bidhaa za azam

Et jaman ndo heshima hiyo inavyopimwa?
Au umkute mzee mzima ofisin anamuita mtu wa umri wa mtoto wake bosi alafu useme huyo kijana hana heshima.
 
Mh sugu anaaibisha wabunge kwa tabia zake zisizo na staha hivi kumwambia waziri mkuu wa nchi mpumbavu na hata asingekuwa waziri mkuu mtu aliesawa na umri wa baba yako hata kama amekosea sio haki kutoa matusi tatizo bado anafikiri yupo jukwaani anatumbuiza bongofleva kumbe kwa ss ni kioo cha jamii shame on u brother na nibora umeomba msamaha don repeat childish thing while ur a respected person
Acheni kufikiria kwa Masaburi
Acheni kuwa na heshima ya uoga
Acheni "upumbavu"!
 
you are like a barking dog continue barking
 
akili zako na zake sawa

Akili zako na za PM ni sawa. Kitumwa kwako kutetea maovu unaona haki. Anayevunja katiba na apigwe mawe mpaka afe. PM he deserve kuhukumiwa. Anatetea waovu kwa kukumbatia waovu. Mtu w maana kwenu ni yule anayeisifia Serikali yenu. Ur real worse and dirty
 
tutaonekana wapumbavu na sisi sasa maana tatizo la weng wanadhani kila anacho ongea kiongoz wao hata kiwepumba vip wanakitetea, dawa yao siyo kubishana nao 'wakikua wataacha2'
 
Kama ameona upumbavu ndani ya huyo mtu ulitarajia amwite nani?
 
Mh sugu anaaibisha wabunge kwa tabia zake zisizo na staha hivi kumwambia waziri mkuu wa nchi mpumbavu na hata asingekuwa waziri mkuu mtu aliesawa na umri wa baba yako hata kama amekosea sio haki kutoa matusi tatizo bado anafikiri yupo jukwaani anatumbuiza bongofleva kumbe kwa ss ni kioo cha jamii shame on u brother na nibora umeomba msamaha don repeat childish thing while ur a respected person

So unataka kumaanisha wasanii wa bongo fleva hawana staha???au unataka kumaanisha muziki wa bongo fleva ni wa matusi????angalia sana maneno yako
 
Mh sugu anaaibisha wabunge kwa tabia zake zisizo na staha hivi kumwambia waziri mkuu wa nchi mpumbavu na hata asingekuwa waziri mkuu mtu aliesawa na umri wa baba yako hata kama amekosea sio haki kutoa matusi tatizo bado anafikiri yupo jukwaani anatumbuiza bongofleva kumbe kwa ss ni kioo cha jamii shame on u brother na nibora umeomba msamaha don repeat childish thing while ur a respected person

huyu naye anafikiri bado yupo msituni!
1044145_264618153676819_734461491_n.jpg
 
Kwa hiyo kamuiga huyo? Na wewe unaungana naye? Wewe bwana ako akitafuta demu wa kona na wewe unatafuta bwana wa kona?

Check n balance.......!
Unapotaka kusafisha nyumba pangua vitu vyote ili nyumba hiyo isiwe na vumbi.
Upumbavu sio tusi ukilinganisha na fuc**k iliyotolewa katika bunge.
Mtu makini analiangalia hilo.....
 
Acheni ujinga ndio maana Tanzania na Afrika nzima ziko nyuma kwa ajili ya heshima za uoga sasa hata akiwa mkubwa sawa na umri wa baba ke kama amekosea asiambiwe,acheni hizi akili za kizamani sasa nikuambiana ukweli na ukweli siku zote unakuwa mchungu,nakumbuka sana Watanzania wengi hasa waliokuzidi kiumri wanakuwa wabishi sana kuomba msamaha wadogo ndio maana bado ipo kwa akili za watu ati mdogo tu ndio aheshimu mkubwa wakati inatakiwa hata mkubwa akikosea lazima amuombe SAMAHANI yule mdogo hata kama ana miaka 2 na huyo mkubwa ana miaka LAKI TATU so Pinda kafanya makosa makubwa sana tena hastahili kuwepo kwa kiti alichokalia kavunja sheria ya kikatiba kwani kila siku wanasema msijichukulie sheria mkononi hapa bila siasa ni kwamba Mizengo Pinda amevunja katiba aliyoapa kuitii.Kama Pinda alikuwa sawa kusema utumbo ule iweje mwizi wa simu akichomwa moto wachomaji wanakamatwa na kuambiwa wamechukua sheria mkononi na wanakuwa na kesi ya kujibu mahakamani kwa kuuwa kwa kumchoma moto kibaka?So who is Pinda hata achukulie sheria mkononi kwa kuwaagiza Police wawapige wananchi?uko wapi utawala wa sheria?Kwa nini kuna Mahakama?hapa moja kwa moja kama mnavyomtetea Pinda ni kwamba hamfahamu msemacho ndio maana, kumbukeni Goes Around comes Around kama Pinda kawaambia Police wawapige raia basi na kesho mama zenu,kaka zenu,dada zenu,wajomba,wakaka na ndugu jamaa na marafiki na nyie ambao mnamtetea Mizengo Pinda basi mtakipata hicho kibano too hakuna ubishi,hakuna wa kumhukumu mwenzie au kuwaagiza watu wawapige watu wengine only Mahakama ndio inatoa azabu na sio Pinda.Someni katiba inasemaje msitoe mapovu tu kwa kutokuifahamu katiba.
 
plndaaaaàaaa, kwamba tupigwe tu, namuunga mkono sugu.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom