Mh. Samuel John SITTA a good leader or?


Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Kwanza napenda kusema wewe ni kiongozi mzuri sana na historia itakukumbuka kwamba uliokuwa miongoni mwa viongozi walioleta mabadiliko ya demokrasia ya nchi yetu.... kwa kiengereza nadhani (you are change leader).
Kama walivyo akina Kambona, James Mapalala, Mrema, na hivi karibu Mh. sana Dr. Slaa.

Kuhusu hili la karibuni la uspika, kuna jambo moja napenda kuliweka wazi.

Ikiwa mama Makinda ataweza kuliongoza Bunge kiungozi unatakiwa kupewa credit kwamba ulimsaidia na kum-groom yeye mama Anna kuweza kuwa Spika mzuri...

Lau kama mama akishindwa, ujue kiuongozi sio credit bali ni ishara ya kwamba hukuweza kumsaidia mama huyu naye awe na uwezo, kwa maana waukuwa kiongozi mzuri au you were selffish unless otherwise ututhibitishie kwamba mama hana uwezo yeye mwenyewe.

Hivyo basi akishindwa kulimudu bunge sio credit kwako... hivyo basi ni sharti umsaidie ili kuficha udhaifu wako, kama kweli hukuweza kumsaidia kuweza kuongoza vikao vya Bunge kwa miaka yote mitano uliyokuwa naye.
 
P

Percival Salama

Senior Member
Joined
Feb 3, 2010
Messages
118
Likes
0
Points
0
P

Percival Salama

Senior Member
Joined Feb 3, 2010
118 0 0
Kwanza napenda kusema wewe ni kiongozi mzuri sana na historia itakukumbuka kwamba uliokuwa miongoni mwa viongozi walioleta mabadiliko ya demokrasia ya nchi yetu.... kwa kiengereza nadhani (you are change leader).
Kama walivyo akina Kambona, James Mapalala, Mrema, na hivi karibu Mh. sana Dr. Slaa.

Kuhusu hili la karibuni la uspika, kuna jambo moja napenda kuliweka wazi.

Ikiwa mama Makinda ataweza kuliongoza Bunge kiungozi unatakiwa kupewa credit kwamba ulimsaidia na kum-groom yeye mama Anna kuweza kuwa Spika mzuri...

Lau kama mama akishindwa, ujue kiuongozi sio credit bali ni ishara ya kwamba hukuweza kumsaidia mama huyu naye awe na uwezo, kwa maana waukuwa kiongozi mzuri au you were selffish unless otherwise ututhibitishie kwamba mama hana uwezo yeye mwenyewe.

Hivyo basi akishindwa kulimudu bunge sio credit kwako... hivyo basi ni sharti umsaidie ili kuficha udhaifu wako, kama kweli hukuweza kumsaidia kuweza kuongoza vikao vya Bunge kwa miaka yote mitano uliyokuwa naye.

Kama mlikuwa na wasiwasi na uwezo wa spika wenu wa sasa kwa nini mlimchagua? Sita usisikilize propaganda za mawazo mgando ya watu kama Kasheshe. Washaona mama kaanza kuchemshwa na kuchemka na wapiganaji kina Tundu Lisu sasa wanatafuta msaada kwa mama yao. Mpambanaji wa ufisadi SITTA puuza ushawishi wao
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,357
Likes
8,715
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,357 8,715 280
..bila kusahau ufisadi aliofanya alipokuwa CDA-Dodoma.
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
Kwanza napenda kusema wewe ni kiongozi mzuri sana na historia itakukumbuka kwamba uliokuwa miongoni mwa viongozi walioleta mabadiliko ya demokrasia ya nchi yetu.... kwa kiengereza nadhani (you are change leader).
Kama walivyo akina Kambona, James Mapalala, Mrema, na hivi karibu Mh. sana Dr. Slaa.

Kuhusu hili la karibuni la uspika, kuna jambo moja napenda kuliweka wazi.

Ikiwa mama Makinda ataweza kuliongoza Bunge kiungozi unatakiwa kupewa credit kwamba ulimsaidia na kum-groom yeye mama Anna kuweza kuwa Spika mzuri...

Lau kama mama akishindwa, ujue kiuongozi sio credit bali ni ishara ya kwamba hukuweza kumsaidia mama huyu naye awe na uwezo, kwa maana waukuwa kiongozi mzuri au you were selffish unless otherwise ututhibitishie kwamba mama hana uwezo yeye mwenyewe.

Hivyo basi akishindwa kulimudu bunge sio credit kwako... hivyo basi ni sharti umsaidie ili kuficha udhaifu wako, kama kweli hukuweza kumsaidia kuweza kuongoza vikao vya Bunge kwa miaka yote mitano uliyokuwa naye.
shalow, jipange tena!
 

Forum statistics

Threads 1,236,611
Members 475,218
Posts 29,263,999