Mh Rais, nakuomba tafadhali soma waraka huu... - Lema

Mh Rais, nakuomba tafadhali soma waraka huu... - Lema

Upeo wangu mdogo vile vile hauondoi mapungufu ya Mh. Godbless Lema

Mkuu ukikubali kuwa na upeo mdogo..unaweza ukadhani mtu ana upngufu kumbe hana....tatua kwanza tatizo lako la upeo mdogo...ndipo utaweza kuwa na uamuzi mzuri....
 
Rais wa Arusha nnaamini anadeserve kuwa presidaa wa Chuga
 
Mkuu ukikubali kuwa na upeo mdogo..unaweza ukadhani mtu ana upungufu kumbe hana....tatua kwanza tatizo lako la upeo mdogo...ndipo utaweza kuwa na uamuzi mzuri....
OK. Tukubali kutokubaliana na tumalize kwa kusema Mh. Godbless Lema hana mapungufu kwa vile upeo wangu ni mdogo.

Mkuu punguza kwa kupenda chongo mpaka unaona ni makengeza.
 
OK. Tukubali kutokubaliana na tumalize kwa kusema Mh. Godbless Lema hana mapungufu kwa vile upeo wangu ni mdogo.

Mkuu punguza kwa kupenda chongo mpaka unaona ni makengeza.


Mkuu msari wa kwanza umesema vema....
Wa pili..bado unakosea..huenda hata hiyo unayiita wewe ni upofu(maana umekiri kuwa huoni vema).

*Mwisho, next time neno "kwa upeo wangu mdogo usiwe unalitumia kabisa linaonyesha kutojiamini/kutokuwa na uhakika na usemacho....na mtu anayeonekana mbishi kama wewe ni rahisi sana mtu kukushinda akiona umetumia neno hilo...sawasawa?
 
Mkuu msari wa kwanza umesema vema....
Wa pili..bado unakosea..huenda hata hiyo unayiita wewe ni upofu(maana umekiri kuwa huoni vema).

*Mwisho, next time neno "kwa upeo wangu mdogo usiwe unalitumia kabisa linaonyesha kutojiamini/kutokuwa na uhakika na usemacho....na mtu anayeonekana mbishi kama wewe ni rahisi sana mtu kukushinda akiona umetumia neno hilo...sawasawa?
Aaaah wewe acha bana.
Mkuu, Mimi siyo mbishi kama unavyoainisha na kuweka hilo neno "kwa upeo wangu mdogo" nia yangu ilikuwa ni kuhitimisha maongezi.
Hapa tuko ili kupashana habari, kuelimishana na bila kusahau kuburudika.
Later
 
OK. Tukubali kutokubaliana na tumalize kwa kusema Mh. Godbless Lema hana mapungufu kwa vile upeo wangu ni mdogo.

Mkuu punguza kwa kupenda chongo mpaka unaona ni makengeza.

Siwezi kuelezea waziwazi upeo wangu lakini hakuna mtu wa aina hiyo, tusidanganyane.
 
I salute you Kamanda wangu Lema. Hebu mlio madaraka myachukue mawazo haya mazuri! Do not be rigid wakati mmeishiwa, jaribuni kukopa kwa makamanda!! Dah kweli elimu puti, udini puti, umaskini juu zaidi, yaani SSM poor you guys since 1975 hadi leo 38 years but umaskini ha hali mbaya juu!! Tuna wachache wameshikilia uchumi wetu!! What a hell!!
 
Sisi wanaJf ni miungoni mwa wanaopika udini nchini, tunaongozwa na dini/imani zetu kujadili mwelekeo wa taifa letu.

Tunashindwa kuzuia mihemko ya kidini na kujikuta na sisi ni sehemu ya wasambaza sumu ya udini
Kamanda Lema kajitahidi kueleza kwa uwazi kile ambacho viongozi wengi wameshindwa kutamka kinagaubaga. Sifa ya kiongozi ni kuonyesha njia na kutokuwa mnafiki hususani kwenye mambo ya msingi kama haya,
 
Siwezi kuelezea waziwazi upeo wangu lakini hakuna mtu wa aina hiyo, tusidanganyane.
Nimesema hivyo kwa lengo la kuhitimisha mjadala kwa sababu kuna watu hapa wamejijengea utaratibu wa kukubali kila kitu kutoa kwa baadhi ya wanasiasa. Kwao huyo mwanasiasa hana mapungufu na hakosei. Kwao ni kama mwanzo na mwisho.

Desperation kuona CCM inadondoka inawafanya kuwa hata vipofu wa fikra na wamepatwa na makengeza kimtazamo.
 
Religious feelings are illogical, biased and prejudiced, if this platinum piece of advice from genius Godbless Jonathan Lema will not be ratified then Christians need to compromise because it is better to give your path to a dog than be bitten by him in contesting for the right. Even killing the dog would not cure the bite.
 
Mh. kamanda Lema hongera sana kwa ujumbe wenye kuleta solution ktk pande mbili za kiiman.Nawe Raisi HAKIKISHA MAWAZO HAYA UNAYAFANYIA KAZI ili kunusulu machafuko ktk nchi yetu
 
Mkuu,
Sijaelewa hata anachotaka kukisema ni nini achalia mbali mapendekezo yake kwa Rais. Labda uwezo wangu wa uelewa ni mdogo.

Hivi unafikiri kama waraka ungetoka kwa Mh. Mnyika au Mh. Lissu ungekuwa uko kwa aina hiyo. I doubt it.

This is the best we have.

Too much knowing lakini kupitia mawazo ya wengine..huu ni ulemavu wa akili...toa tamko lako na wewe ni mwananchi kama lema, kisha tafuta wanasheria bila kusahau na bakita ili liwe na kiswahili fasaha....nchi imeuelewa ujumbe wa lema..
 
Laiti viongozi wa checheme wangekuwa wanazisoma hizi busara za kina Martine Luther wa kitanzania. Hakika tungekuwa mbali!
Mkuu huwa wanazisoma sana sema uwezo wao wa kufanyia kazi ni mdogo sana...
 
Well said hivi ndivyo mambo yanavyo kwenda. Bwana mzizi pia unatakiwa ku kukumbuka yakuwa no one is perfect kila mtu ana mapungufu yake mkuu, kwa hiyo hilo lisikusumbue..!
 
Lema ni kichwa. Huwa si mwoga kuelezea hisia zake. Ukibahatika kuongea nae/ kumsikiliza, kuna kitu unagain kutoka kwake. Kwa wale ambao hawajabahatika kumsikia tafadhalini tafuteni kumsikia. Hutatoka bure.
 
Mh.Lema amejitahidi sana katika kuweka wazi tahadhari katika kukabili tatizo la udini ambalo limeshaanza kuonyesha madhara ndani ya nchi yetu.Ni jukumu la mamlaka za nchi kuchukua hatua sasa pasina kuchelewa vinginevyo madhara yatakuwa makubwa zaidi.
 
Back
Top Bottom