Mh Rais MAGUFULI; kwa hili tu nakupongeza.

forumyangu

JF-Expert Member
Dec 25, 2016
2,147
2,000
Naomba ni declare my interest Mimi sio muumini wa siasa za bongo hata kidogo na hii ilitokana kukosekana na viongozi wa kukemea matende ya rushwa,ubazilifu wa Mali za umma n.k.
Lakini kwa hili analofanya mh Rais ni hatua ya kupongezwa na kuombewa.Msema kweli ni mpenzi wa Mungu mi nitakuombea usiku,mchana na Asubuhi
Wito wangu kwa viongozi wa dini waweke siku maalumu ya kumwombea mh Rais. Nawasilisha
 

pakaywatek

JF-Expert Member
Dec 28, 2014
4,129
2,000
Kwa kuamua kutubu na kuona madhambi aliyoshiriki kuyatenda tumpongeze kwa pamoja.
 

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Apr 16, 2010
5,164
2,000
Naomba ni declare my interest Mimi sio muumini wa siasa za bongo hata kidogo na hii ilitokana kukosekana na viongozi wa kukemea matende ya rushwa,ubazilifu wa Mali za umma n.k.
Lakini kwa hili analofanya mh Rais ni hatua ya kupongezwa na kuombewa.Msema kweli ni mpenzi wa Mungu mi nitakuombea usiku,mchana na Asubuhi
Wito wangu kwa viongozi wa dini waweke siku maalumu ya kumwombea mh Rais. Nawasilisha


Magufuli akitaka Mungu ampe hekima na Baraka pamoja na ulinzi mkali, basi afanye ukweli....yaani akamate viongozi wahusika wote, awataifishe mali zao, na kuwafunga na hata kunyongwa kama ikiwezekana.
 

emanuelkinombo

JF-Expert Member
Aug 6, 2013
458
250
Kwa kuamua kutubu na kuona madhambi aliyoshiriki kuyatenda tumpongeze kwa pamoja.
Hivi angefanya nini yeye pekeake?na je angekua kinyume na ccm angekua hapo Leo ?we si unajua mambo haya ya vyama,sasa kapata meno unafanya Yale yaliokua yakimkela magufuri ni mzalendo wa kweli, si unakumbuka alisema akipata uraisi watalimia meno?au hukumbuki kila wizara alifanya vyema?
 

kawombe

JF-Expert Member
Mar 26, 2015
4,416
2,000
[HASHTAG]#RipotiYaKwanza[/HASHTAG]

Lissu: Tusihangaike na udongo, tuhangaike na mikataba na sheria mbovu za madini zilizotufikisha hapa. Tuangalie tulipojikwaa, tusiangalie tulipoangukia.

CCM: Lissu analinda wezi. Mikataba na sheria za madini hazina shida. Shida ipo kwenye udongo wenye makinikia. Tumeibiwa sana kwenye udongo. Hatukubali.

[HASHTAG]#RipotiYaPili[/HASHTAG]

JPM: Tumelogwa na nani? Watanzania tumeibiwa sana. Naagiza mikataba yote na sheria zote za madini zipitiwe upya.

CCM: Rais wetu mzalendo. Amefanya kazi kubwa sana. Tumuombee.!!

[HASHTAG]#MyTake[/HASHTAG]:
Lugha ileile aliyoongea Lissu akaambiwa amehongwa, ndiyo aliyoongea JPM leo akaitwa mzalendo. Akili za CCM kama kifurushi cha jaza ujazwe .!
 

flagship

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
1,643
2,000
[HASHTAG]#RipotiYaKwanza[/HASHTAG]

Lissu: Tusihangaike na udongo, tuhangaike na mikataba na sheria mbovu za madini zilizotufikisha hapa. Tuangalie tulipojikwaa, tusiangalie tulipoangukia.

CCM: Lissu analinda wezi. Mikataba na sheria za madini hazina shida. Shida ipo kwenye udongo wenye makinikia. Tumeibiwa sana kwenye udongo. Hatukubali.

[HASHTAG]#RipotiYaPili[/HASHTAG]

JPM: Tumelogwa na nani? Watanzania tumeibiwa sana. Naagiza mikataba yote na sheria zote za madini zipitiwe upya.

CCM: Rais wetu mzalendo. Amefanya kazi kubwa sana. Tumuombee.!!

[HASHTAG]#MyTake[/HASHTAG]:
Lugha ileile aliyoongea Lissu akaambiwa amehongwa, ndiyo aliyoongea JPM leo akaitwa mzalendo. Akili za CCM kama kifurushi cha jaza ujazwe .!

Bahati nzuri JPM huwa anabisha machoni kisha hukubali rohoni.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom