Mh. Majaliwa ondoka na vichwa hapo Bukoba

Mh. Majaliwa ondoka na vichwa hapo Bukoba

Acha kuropoka na nyinyi someni, unadhani utaongea kilugha wakati ofisini upo mwenyewe. Mnakuwa na wivu wa kipumbavu kwa kuwa hamjasoma na kuwa wengi maofisini
Pumbavu kabisa dunia ya Leo hii unamwambia mtu akasome ujinga wenu wa kujifanya mmesoma kuliko makabila mengine ndiyo matokeo yake hayo mikoa mingine wanapiga hatua ya maendeleo nyie na mkoa wenu mmekalia kupigana majungu tu nyinyi kwa nyinyi wenzenu wanasoma wanasaidia jamiii zao nyie mumekalia ujuaji usio na faida
 
Pumbavu kabisa dunia ya Leo hii unamwambia mtu akasome ujinga wenu wa kujifanya mmesoma kuliko makabila mengine ndiyo matokeo yake hayo mikoa mingine wanapiga hatua ya maendeleo nyie na mkoa wenu mmekalia kupigana majungu tu nyinyi kwa nyinyi wenzenu wanasoma wanasaidia jamiii zao nyie mumekalia ujuaji usio na faida
Kwa hyo unachukia kukwambia ukasome!! Basi kaa na ujinga wako, shenzi wewe
 
"Acha visingizio sikiliza nikwambie mkurugenzi, tatizo lako unasafiri sana husimamii shughuli za maendeleo, huko unakoenda unaitwa na nani? Ni lini kwenye safari zako ulimuaga DC au Katibu Tawala wa Mkoa?"- PM Kassim Majaliwa akieleza kukerwa na safari za DED Siha, Valerian Juwal
 
Mh. hongera sana, sielewi kama unaelewa msingi wa pongezi zangu. Ninamaanisha, hawamu hii ya tano mmeweza kuelewa kwamba mkoa wa Kagera na watendaji wa serikali ni "mizigo", wababaishaji, wazembe, wezi n.k .. Kimsingi si waadirifu hata kidogo.

Na naona hili umeweza kulibaini vizuri sana na hii inatokana na safari ambazo umeshazifanya katika mkoa huu, nadhani hii ni mara ya nne kama sikosei na kila ukirudi mambo ni yale yale. Nakusihi mh. Waziri mkuu, tumbua. Kuna watu manunda, hayasikii mvua wala jua, hebu fanya kuwaweka benchi kwanza wakuu kadhaa wa Idara hasa hasa hapa manispaa.

Mie nakusihi tu, kwamba najua unakereka sana na aina ya viongozi eneo hili, usipate kigugumizi kuwafyekelea ziwani. Wanafanya vile eti kisa ni mbali na Dar/Dom na kwasababu huu mkoa uko pembezoni kabisa na kwamba hata media zingine hazifiki kama maeneo ya karibu na Ikulu

Ondoka na vichwa kadhaa mh

Wewe ndiye nunda - fuatilia habari ufahamu kwa nini PM anakuja Kagera na Bukoba tu
Kwa kuwa umezoea kulishwa kama mtoto mdogo sasa fahamu kuwa Mhe. Kasimu Majaliwa Majaliwa (Mb) - Waziri Mkuu huja Kagera kwa sababu ndiye mlezi wa Mkoa huu kisiasa - kama mlezi lazima aje mara kwa mara kujionea awaleao - ujinga unakusaidia ila upumbavu ni mzigo
 
Wanakagera wayachukulie Maendeleo ya mkoa wa Kilimanjaro, kama tution ya kujifunza wapi wanakosea, na nini!! wafanye ili angalau waweze kufikia nusu ya kile ambacho Mkoa wa kilimanjaro wamefanikiwa.Maana kwenye historia ya nchi hii, jamii za watu wa mikoa hii miwili wametoa mchango mkubwa wa ujenzi wa nchi yetu. Ivyo ni aibu kwa jamii ya mkoa wa Kagera kuongoza kwa kuwa na watoto wenye utapiamlo ambao kimsingi unatokana na kukosa lishe bora, tatizo ambalo linasababisha watoto kuwa na udumavu wa akili na kimwili. Pia ni aibu kwa Mkoa wa Kagera kukosa miundombinu chochezi ya ajira, barabara za uhakika wilayani mpaka vijijini!! Vituo vya afya kila kata, masoko yaliyo katika ubora ambayo yangeweza kuchochea uchumi na watu kuvutiwa kuja kufanya biashara, mpaka leo halmshauli ya manispaa ya Bukoba haina soko kuu wala stand inayoweza kukidhi maitaji ya dunia ya leo, ni aibu sana!!!! Kwa jamii ya watu wanao jinasibu na usomi. Pia umefika wakati jamii za watu wa Kagera zikaacha uvivu, uvivu umetamalaki sana mkoa wa Kagera, wajifunze kwa ndugu zao wa Kilimanjaro wanavyo chapa kazi bila kubagua haina ya kazi, si ajabu kumkuta kijana wa Kilimanjaro ana biashara ya kuuza supu tu kwenye bar, ila ana akiba ya zaidi ya milioni tano bank, tofauti ya kijana wa mkoa wa Kagera ambaye hawezi kufanya kazi yeyote ya kutumia nguvu kisa ana mjomba wake ni jaji wa mahakama kuu!!! Ni wakati sasa jamii za mkoa wa Kagera kubadili mentality zao ili walau wafikie nusu ya maendeleo ya mkoa wa Kilimanjaro.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Upo sahihi sana! Tatizo na ndo ugonjwa mkuu wa Mkoa wetu ni ''UVIVU'' na ''UBINAFSI''
Wanakagera wayachukulie Maendeleo ya mkoa wa Kilimanjaro, kama tution ya kujifunza wapi wanakosea, na nini!! wafanye ili angalau waweze kufikia nusu ya kile ambacho Mkoa wa kilimanjaro wamefanikiwa.Maana kwenye historia ya nchi hii, jamii za watu wa mikoa hii miwili wametoa mchango mkubwa wa ujenzi wa nchi yetu. Ivyo ni aibu kwa jamii ya mkoa wa Kagera kuongoza kwa kuwa na watoto wenye utapiamlo ambao kimsingi unatokana na kukosa lishe bora, tatizo ambalo linasababisha watoto kuwa na udumavu wa akili na kimwili. Pia ni aibu kwa Mkoa wa Kagera kukosa miundombinu chochezi ya ajira, barabara za uhakika wilayani mpaka vijijini!! Vituo vya afya kila kata, masoko yaliyo katika ubora ambayo yangeweza kuchochea uchumi na watu kuvutiwa kuja kufanya biashara, mpaka leo halmshauli ya manispaa ya Bukoba haina soko kuu wala stand inayoweza kukidhi maitaji ya dunia ya leo, ni aibu sana!!!! Kwa jamii ya watu wanao jinasibu na usomi. Pia umefika wakati jamii za watu wa Kagera zikaacha uvivu, uvivu umetamalaki sana mkoa wa Kagera, wajifunze kwa ndugu zao wa Kilimanjaro wanavyo chapa kazi bila kubagua haina ya kazi, si ajabu kumkuta kijana wa Kilimanjaro ana biashara ya kuuza supu tu kwenye bar, ila ana akiba ya zaidi ya milioni tano bank, tofauti ya kijana wa mkoa wa Kagera ambaye hawezi kufanya kazi yeyote ya kutumia nguvu kisa ana mjomba wake ni jaji wa mahakama kuu!!! Ni wakati sasa jamii za mkoa wa Kagera kubadili mentality zao ili walau wafikie nusu ya maendeleo ya mkoa wa Kilimanjaro.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wanakagera wayachukulie Maendeleo ya mkoa wa Kilimanjaro, kama tution ya kujifunza wapi wanakosea, na nini!! wafanye ili angalau waweze kufikia nusu ya kile ambacho Mkoa wa kilimanjaro wamefanikiwa.Maana kwenye historia ya nchi hii, jamii za watu wa mikoa hii miwili wametoa mchango mkubwa wa ujenzi wa nchi yetu. Ivyo ni aibu kwa jamii ya mkoa wa Kagera kuongoza kwa kuwa na watoto wenye utapiamlo ambao kimsingi unatokana na kukosa lishe bora, tatizo ambalo linasababisha watoto kuwa na udumavu wa akili na kimwili. Pia ni aibu kwa Mkoa wa Kagera kukosa miundombinu chochezi ya ajira, barabara za uhakika wilayani mpaka vijijini!! Vituo vya afya kila kata, masoko yaliyo katika ubora ambayo yangeweza kuchochea uchumi na watu kuvutiwa kuja kufanya biashara, mpaka leo halmshauli ya manispaa ya Bukoba haina soko kuu wala stand inayoweza kukidhi maitaji ya dunia ya leo, ni aibu sana!!!! Kwa jamii ya watu wanao jinasibu na usomi. Pia umefika wakati jamii za watu wa Kagera zikaacha uvivu, uvivu umetamalaki sana mkoa wa Kagera, wajifunze kwa ndugu zao wa Kilimanjaro wanavyo chapa kazi bila kubagua haina ya kazi, si ajabu kumkuta kijana wa Kilimanjaro ana biashara ya kuuza supu tu kwenye bar, ila ana akiba ya zaidi ya milioni tano bank, tofauti ya kijana wa mkoa wa Kagera ambaye hawezi kufanya kazi yeyote ya kutumia nguvu kisa ana mjomba wake ni jaji wa mahakama kuu!!! Ni wakati sasa jamii za mkoa wa Kagera kubadili mentality zao ili walau wafikie nusu ya maendeleo ya mkoa wa Kilimanjaro.

Sent using Jamii Forums mobile app
Asante mkuu umeongea point kubwa mno Sana Sana
Kilimanjaro kijana mchoma nyama tu ukienda kwake utashangaa utakuta maendeleo utadhan anafanya kazi bank
Kilimanjaro Ni wabunifu mno
The Great hata
sundoka
instanbul

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom