Mh. Majaliwa ondoka na vichwa hapo Bukoba

Mh. Majaliwa ondoka na vichwa hapo Bukoba

Mkuu huyo anaye coment hivyo nadhani humuelewi vizuri. Hebu jaribu kuingia kwenye prof yake alafu uangalie posts zake na coments zake zote tangu aingie JF utajua kampeni yake hapa JF ni nini hasa! Asikupasue kichwa huyo, anatekeleza anachokijua dhidi ya wahaya. Na kila uzi unaohusu wahaya, Kagera, Bukoba huwezi kumkosa na kama hajauanzisha yeye basi amebadilisha upepo mwenyewe uzi mzima anatamba yeye.

So we mpuuze tu. Maana haiingii akilini kichwa cha uzi kinazungumzia waziri mkuu na kutumbua viongozi yeye anajitahidi kuhusisha mada na uhaya. Ukiangalia posts na coments zake hapa JF utaelewa vizuri anachokifanya

Sent using Jamii Forums mobile app
Hata mimi nimeshangaaa yaani utadhani alikuwa na kitu kimemkaba kuhusu wahaya sasa anakitema. Anachuki kubwa na wahaya iliyo pitiliza. Maana nnachojua watanzania sote tunabaguana hata ukienda huko uchagani wachaga wanabaguana Mara huyu mkibosho Mara huyu mnanii, nipo hapa Lushoto watu ofisi za halmashauri wanaongea kisambaa mwanzo mwisho. Afu nao wanabaguana Mara huyu mumbugu Mara huyu msambaa. Sasa huyu kaifanya Bukoba kama ni sehemu isio faa kuishi watu. Afu swala la kuitwa mnyamahanga kila sehemu wanajinsi wanavyo waita wageni ambao sio wazawa Wa eneo husika mfano Mimi huku wasambaa wananiita "mnyika" wala sioni ajabu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
soun
Uzuri mmoja wakuu wengi wa idara huko halmashauri zenu za wahaya ni niny wenyewe na huwa mnadidimiza mkoa wenu wenyewe
Na wazo hata liwe zuri likitolewa na mtu (kiongozi)ambaye sio wa huko mnampuuza kwakuwa ni "mnyamahanga" mnajitia mnajua kila kitu kumbe upuuzi,ndio maana hata ile stand ya kyakairabwa Hadi Leo nothing kisa ubishi wenu usio na faida
Nilishamwambia siku moja kuwa adui wa maendeleo yenu Ni nyie wenyewe


Sent using Jamii Forums mobile app
Sounds like a son of a bastard
 
Hata mimi nimeshangaaa yaani utadhani alikuwa na kitu kimemkaba kuhusu wahaya sasa anakitema. Anachuki kubwa na wahaya iliyo pitiliza. Maana nnachojua watanzania sote tunabaguana hata ukienda huko uchagani wachaga wanabaguana Mara huyu mkibosho Mara huyu mnanii, nipo hapa Lushoto watu ofisi za halmashauri wanaongea kisambaa mwanzo mwisho. Afu nao wanabaguana Mara huyu mumbugu Mara huyu msambaa. Sasa huyu kaifanya Bukoba kama ni sehemu isio faa kuishi watu. Afu swala la kuitwa mnyamahanga kila sehemu wanajinsi wanavyo waita wageni ambao sio wazawa Wa eneo husika mfano Mimi huku wasambaa wananiita "mnyika" wala sioni ajabu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Huyo mjinga mpuuzi kabisa. Tena mpuuzeni. We fatilia post zake zote hapa JF % kubwa ni kuwasema wahaya. As if hakuna kitu kingine anachokiona cha kusema hapa JF.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nawafaham in and out
Wanaanza kukubagua mgeni kule kwao wanaita "nyamahanga" wakimaliza wanabaguana wenyewe kwa wenyewe
Yan ni upuuz mtupu
Halmashauri Zao ukienda ni kilugha tu hadi kumebandkwa mabango "zungumza "kiswahili"
ndiona mkoa wao unazidi kuwa masikn mchawi wa maendeleo yao ni waoView attachment 1030686

Sent using Jamii Forums mobile app
sasa kwa nini hiyo kigoma isiwe na 100% ya umasikini na ndo ya kwanza hapo.?
 
Nawafaham in and out
Wanaanza kukubagua mgeni kule kwao wanaita "nyamahanga" wakimaliza wanabaguana wenyewe kwa wenyewe
Yan ni upuuz mtupu
Halmashauri Zao ukienda ni kilugha tu hadi kumebandkwa mabango "zungumza "kiswahili"
ndiona mkoa wao unazidi kuwa masikn mchawi wa maendeleo yao ni waoView attachment 1030686

Sent using Jamii Forums mobile app
We ni mpumbavu kabisa!! Ni utafiti gani unaosema kilugha kinasbabisha umaskini??? Pumbavu zako nyie huko mbona mnabaguana eti huyu wa kibosho sijui huyu wa Marangu!!! Kama huna cha kuchangia kaa kimya mpuuzi wewe
 
We ni mpumbavu kabisa!! Ni utafiti gani unaosema kilugha kinasbabisha umaskini??? Pumbavu zako nyie huko mbona mnabaguana eti huyu wa kibosho sijui huyu wa Marangu!!! Kama huna cha kuchangia kaa kimya mpuuzi wewe
Mbona povu kiongozi?
Ukweli Ni mchungu hizo halmashauri zenu mnajimaliza wenyewe kimaendeleo mchawi wa maendeleo yenu Ni nyie kwa nyie hiyo ndio point yangu usijifiche kwenye kichaka cha kilugha ku argue
Nimetumia mfano wa kilugha huko halmashauri zenu ku verify hoja yangu kuwa huko mnapigana majungu tu na kubishana ndio maana maendeleo yenu yatazidi kuzorota
2: kwani ni uongo halmashauri zenu wahaya mnapiga kilugha huko ofisini hadi kinyaa? Uliona wapi halmashauri wanapiga kilugha? Ushamba unawasumbua

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]hahaha ungefaa uipoge picha kabisa. Nakumbuka nimezaliwa Kilimanjaro yaani nilikuwa sijawahi ona nyumba ya msonge. Sijawahi kuchota maji mbali. Yaani Moshi raha sana ndo maana ukienda Kibosho Umbwe wale jamaa wakajichanga Dar wakajenga lami ya kuwapeleka kwao

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu mm nawaambia ukweli hapa lkn akina sundoka na The Great Haya wananishambulia najua ukweli unawauma lengo la kuwaambia hivyo wabadilike

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu mm nawaambia ukweli hapa lkn akina sundoka na The Great Haya wananishambulia najua ukweli unawauma lengo la kuwaambia hivyo wabadilike

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji16][emoji16][emoji16] wazoee tu hao ... Itabidi mwaka huu mwishoni niwapele Moshi tupite Kibololoni tule kiti moto, kisha tuende Marangu tunywe mbege mpaka ushikwe mkojo kila dakika.

Nakumbuka nilikujaga na mdada mmoja tuliosoma naye yeye anatokea Singida yaani alipapenda kweli kweli yaani alikuwa ananiambia maji yapo, barabara ya lami, umeme mpaka mgombani yaani alipatukana kwao ila nikapaelewa Singida kuna Punda wengi kuliko baiskeli. Huku shule zipo nyingi kweli kweli ni wewe tu kuamua na kuchagua

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ina umaskini mkubwa kuliko mikoa mingine
Kwan mwanafunzi wa kwanza darasan lazma awe Amepata Alana 100?

Sent using Jamii Forums mobile app
Shule majibu tayari yanafahamika na yamewekwa na yanafahamika.

Haya sasa Serikali ina orodha ya sifa za hiyo 100% ya umasikini kwamba mkoa ukifikia hatua hii ndo unakuwa umefikia kwenye 100% ya umasikini?
 
Mbona povu kiongozi?
Ukweli Ni mchungu hizo halmashauri zenu mnajimaliza wenyewe kimaendeleo mchawi wa maendeleo yenu Ni nyie kwa nyie hiyo ndio point yangu usijifiche kwenye kichaka cha kilugha ku argue
Nimetumia mfano wa kilugha huko halmashauri zenu ku verify hoja yangu kuwa huko mnapigana majungu tu na kubishana ndio maana maendeleo yenu yatazidi kuzorota
2: kwani ni uongo halmashauri zenu wahaya mnapiga kilugha huko ofisini hadi kinyaa? Uliona wapi halmashauri wanapiga kilugha? Ushamba unawasumbua

Sent using Jamii Forums mobile app
Ndo maana nikakuta mpumbavu kwa sababu lugha sio factor ya maendeleo kwa hyo haiwezi kutumika kama mfano. Nyani wewe!!!
 
Mbona povu kiongozi?
Ukweli Ni mchungu hizo halmashauri zenu mnajimaliza wenyewe kimaendeleo mchawi wa maendeleo yenu Ni nyie kwa nyie hiyo ndio point yangu usijifiche kwenye kichaka cha kilugha ku argue
Nimetumia mfano wa kilugha huko halmashauri zenu ku verify hoja yangu kuwa huko mnapigana majungu tu na kubishana ndio maana maendeleo yenu yatazidi kuzorota
2: kwani ni uongo halmashauri zenu wahaya mnapiga kilugha huko ofisini hadi kinyaa? Uliona wapi halmashauri wanapiga kilugha? Ushamba unawasumbua

Sent using Jamii Forums mobile app
Unataka usaidiwe nini sasa labda??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom