Mh. Majaliwa ondoka na vichwa hapo Bukoba

Mh. Majaliwa ondoka na vichwa hapo Bukoba

Mshenzi wewe nimesoma hata mama yako hajavunja ungo ikiwezekana hata hajazaliwa
Hao unaosema wamesoma waambie hiyo elimu iwakomboe dhidi ya ujinga mlionao wengi wenu
Mzee wangu Haka ka kijana ka kihaya hakajui kuwa umesoma tangu enzi za mkoloni tena elimu kubwa kanadhan ww ni mvivu mwenzao kapuuze tu mzee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Acha kuropoka na nyinyi someni, unadhani utaongea kilugha wakati ofisini upo mwenyewe. Mnakuwa na wivu wa kipumbavu kwa kuwa hamjasoma na kuwa wengi maofisini
Eti ofisini hatupo?
Unawashwa sehemu wewe
Hivi kuna ofisi tz nzma utawakosa wachaga? Je uliwahi kusikia wakiongea kilugha ofis za uma? Ushamba unawasumbua nyie watu hamna usomi wowote mngekuwa wasomi msingekuwa maskin kupindukia


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bado nakuita mpumbavu, thibitisha kwamba kilugha kina-affect maendeleo. Otherwise wewe ni mpumbavu
Kuongea kilugha kunatengeneza ubaguz ktk ofisi,na kunapotokea ubaguz Ni dhahiri utendaji kazi utadorora, utendaji ukidorora ndipo maendeleo hukwama
Hivi na hii inahitaji ubishi?
Aisee nimeamn nyie Ni wabishi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Niliupenda sana huu mkoa kwasbb kiasili ndio chimbuko la wazazi wangu...

wakat natoka dar natafuta uhamisho wa kuja huku, niligombana na ndugu na jamaa kwa maamuzi yangu..

ila baada ya kufika, najikuta nataman kuondoka huku, Ndugu zangu hawa wanayo tabu sana, na itawachukua muda sana kutoka walipo si chini ya miaka 100

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Walimaliza wapi wakati hata hawajaanza? Hela za wb mlibishana hadi zikarudi
Mmekalia ubishi huko halmashauri zenu
Nilishangaa nafika misenyi DC,bk, muleba DC nakuta watu wanachapa kihaya ofisini hatari utadhan upo Kijijin
Mnajimaliza wenyewe kwa ubishi wenu na ubaguz
Ofisin mnabagua "wanyamahanga" isitoshe mnabaguana Wenyewe kwa wenyewe Mara mhaya wa kiziba,Mara wa kamachumu,Mara wa kyaka upuuz tu

Sent using Jamii Forums mobile app
We mpumbavu mbona unarudiarudia hizi tuhuma?

Achana na sisi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Niliupenda sana huu mkoa kwasbb kiasili ndio chimbuko la wazazi wangu...

wakat natoka dar natafuta uhamisho wa kuja huku, niligombana na ndugu na jamaa kwa maamuzi yangu..

ila baada ya kufika, najikuta nataman kuondoka huku, Ndugu zangu hawa wanayo tabu sana, na itawachukua muda sana kutoka walipo si chini ya miaka 100

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna kipindi nilienda kupiga kikazi cha muda pale bukoba, aisee mbona wiki tu niliondoka, serikali iangalie namna ya ku engage mikoa ya pembezoni kwa kujenga miundombinu kama barabara kuunganisha na miji mingine ili watu wawe wanasafiri kiurahisi ambapo kutachochea maendeleo
 
Kuna kipindi nilienda kupiga kikazi cha muda pale bukoba, aisee mbona wiki tu niliondoka, serikali iangalie namna ya ku engage mikoa ya pembezoni kwa kujenga miundombinu kama barabara kuunganisha na miji mingine ili watu wawe wanasafiri kiurahisi ambapo kutachochea maendeleo
Mkuu unamaanisha Bukoba hamna barabara za kutoka nje ya mkoa???
 
Kungekuwa na urahisi wa kusafiri kwa barabara kati ya Mwanza na Bukoba watu wengi wasingetumia meli
Unamaanisha nini?? Mbona magari yanaondoka hadi saa saba Bukoba kwenda Mwanza na yanafika??? Ikumbukwe sa hivi hamna meli na hakuna abiria anashindwa kusafiri kutoka Mwanza kwenda Bukoba.
 
Kungekuwa na urahisi wa kusafiri kwa barabara kati ya Mwanza na Bukoba watu wengi wasingetumia meli
Kwa nini hamna urahisi na wakati barabara ni rami tu, na magari yapo mpaka mchana mtu anasafiri. Au mkuu unamaanisha nini???
 
Kwa nini hamna urahisi na wakati barabara ni rami tu, na magari yapo mpaka mchana mtu anasafiri. Au mkuu unamaanisha nini???
Basi punguzeni ujuaji, majungu na mambo kama hayo yanayokwamisha maendeleo huko kwenu. Siku hizi kila mtu anasoma, mambo ya kujisifia shule sijui nshomile mpaka fomu four ni mambo ya kizamani
 
Basi punguzeni ujuaji, majungu na mambo kama hayo yanayokwamisha maendeleo huko kwenu. Siku hizi kila mtu anasoma, mambo ya kujisifia shule sijui nshomile mpaka fomu four ni mambo ya kizamani
Kagera iko vizuri mkuu ila ina tatizo kwenye wilaya ya biharamulo ila wilaya nyingine ni kama wilaya nyingi za Tanzania
 
Waliokuwa wanakwamisha maendeleo ya Bukoba Municipality wameisha expire na hata wale waliopo waache ka tabia ka kurudi tena katika vyombo vya maamuzi(Siasa) wapumuzike kwa amani watu wanataka maendeleo sio kukazania ubinafsi.na umimi watu wameisha wachoka wakirudi vijana ambao hawana virusi vya ubaguzi watawaumbua
 
Duu we ulikuwa bukoba gani? Mbona usafiri WA Meli umestop siku hizi.na usafiri ni barabara inayopita geita na ni standard nzr.pia mabasi mpaka SAA Saba unaenda mwanza

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna comments za watu huwa nazisoma then nacheka kwa sababu mtu anaandika kitu ambacho hakijui hata kwa 0%. Imagine mtu anasema hamna usafiri wa uhakika kutoka Mwanza kwenda Bukoba [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]!! Hapa lazima ujue kwamba mtu huyu IQ yake inaelekea zero
 
Back
Top Bottom