Mh. January makamba

Mpevu

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
1,813
Likes
5
Points
0

Mpevu

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
1,813 5 0
Kuna tetesi (zisizo rasmi) kuwa kuna uwezekano wa mh huyu kutorejea tena jimboni mwake 2015, sababu zilizopo ni ndizo zilizopelekea hata kutokuwemo kwenye cabinet iliyoapishwa hivi punde hapa Magogoni.
Lakini cha ajabu ni kwamba janki huyu mwenzetu amekuwa karibu saaana na mkuu wa nchi tangu walipokuwa MAMBO YA NJE na wakahamia wote pale magogoni, hatujui nini kimejificha baina yao ukizingatia baba ndie mtendaji mkuu wa chama TWAWALA.
 

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,077
Likes
369
Points
180

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,077 369 180
mimi nadhani sababu ni mzee wake maana tangu kipindi cha kampeni baba mtu alikua anajigamba kuwa mwanae lazima achaguliwe waziri sasa jk akaona hii ni upuuzi
 

Mpevu

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
1,813
Likes
5
Points
0

Mpevu

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
1,813 5 0
uzuri magazeti nayo yamesaidia kuweka uwazi zaidi wa haiba ya huyu kijana, ila mzee yule wa Bumbuli huenda nae ametoa malalamiko yake kwa chama
 

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
40,728
Likes
14,140
Points
280

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
40,728 14,140 280
January kama anataka kwenda mbali kwenye siasa aache mipombe.

But then again benefactor wake Mkapa alikuwa chapombe mpaka analala fofofo kabla ya state visits, kiasi cha kumchelewesha Mwinyi na kuvunja protokali, lakini akaenda kuwa rais.

So, bongo nyota zako zikiwa safi unapeta tu.
 

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,724
Likes
938
Points
280

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,724 938 280
Nafasi zilizokuwepo za mawaziri ni chache kuliko idadi ya wabunge wa CCM. Ubunge nao ni utumishi tosha kwa jamii ya Bumbuli
 

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
140
Points
160

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 140 160
Kuna tetesi (zisizo rasmi) kuwa kuna uwezekano wa mh huyu kutorejea tena jimboni mwake 2015, sababu zilizopo ni ndizo zilizopelekea hata kutokuwemo kwenye cabinet iliyoapishwa hivi punde hapa Magogoni.
Lakini cha ajabu ni kwamba janki huyu mwenzetu amekuwa karibu saaana na mkuu wa nchi tangu walipokuwa MAMBO YA NJE na wakahamia wote pale magogoni, hatujui nini kimejificha baina yao ukizingatia baba ndie mtendaji mkuu wa chama TWAWALA.
i am sorry to say that this is crap and probably wewe ni mmoja wa watu waliotumwa kuharibu kabisa JF
 

Mpevu

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
1,813
Likes
5
Points
0

Mpevu

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
1,813 5 0
mind you,
This is an open forum...kujadili, kujua, kutathmini na kubadilishana mawazo ama ewe ACID upo based mahali fulani..?
 

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
40,728
Likes
14,140
Points
280

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
40,728 14,140 280
mind you,
This is an open forum...kujadili, kujua, kutathmini na kubadilishana mawazo ama ewe ACID upo based mahali fulani..?
Mazee inawezekana huo ndio mchango wake katika open forum hii, au kama mtu anaona hii thread ni bs rules za open forum hazimruhusu kusema hivyo ?

Huwezi kusema forum ina uhuru, lakini hutakiwi kusema thread ni bs.
 

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
140
Points
160

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 140 160
mind you,
This is an open forum...kujadili, kujua, kutathmini na kubadilishana mawazo ama ewe ACID upo based mahali fulani..?
sorry dude... ila sijaona umejadili, umejua, umetathmini au kubadilishana mawazo... nilichoona mimi umespeculate na kusingizia eti tetesi zisizo rasmi

It would have been fair kwa january kama ungesema tu hayo ni mawazo yako

Nimetumia the same freedom uliyotumia wewe and i guess its all good
 

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
39
Points
0

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 39 0
One thing i liked about january makamba ni his Ideas na "ndoto" alizokuwa kuwa nazo kam angepata ubunge . Nilichofurahi zaidi ni yeye kukosa uwaziri sababu kwa kupata uwaziri zile ideas nzuri alizokuwa nazo ingekuwa kazi kuzifanyi kazi.

Nilichofurahi pia kwa kupewa uwaziri watanzania wote tungeona kabewa kupita kiasi.

Now its time for January Makamba ku relise ile bumbuli aliyokuwa ana "ota" kwa kufanikisha hata 30% ya bumbuli yenye magari ya kisasa ya kusfirisha matunda. bada ya hayo Nitapenda kuona anapanda kamajukumu zaidi na zaidi
 

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,498
Likes
182
Points
160

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,498 182 160
One thing i liked about january makamba ni his Ideas na "ndoto" alizokuwa kuwa nazo kam angepata ubunge . Nilichofurahi zaidi ni yeye kukosa uwaziri sababu kwa kupata uwaziri zile ideas nzuri alizokuwa nazo ingekuwa kazi kuzifanyi kazi.

Nilichofurahi pia kwa kupewa uwaziri watanzania wote tungeona kabewa kupita kiasi.

Now its time for January Makamba ku relise ile bumbuli aliyokuwa ana "ota" kwa kufanikisha hata 30% ya bumbuli yenye magari ya kisasa ya kusfirisha matunda. bada ya hayo Nitapenda kuona anapanda kamajukumu zaidi na zaidi
Sasa kwa mbaaaali naanza kuamini kwamba kuna idadi kubwa ya watz inayomini kwamba kuna chocolate kwene kila box!
 

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
39
Points
0

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 39 0
Sasa kwa mbaaaali naanza kuamini kwamba kuna idadi kubwa ya watz inayomini kwamba kuna chocolate kwene kila box!
Abdulhalim Hahahhahha wewe uko upande gani? Sio kun chochote kwenye kila boksi kuna chochote kwenye maboksi machache. Inworst case scenario tuliyopo Kuna maboksi hata kama ni kufanya betting basi yanatia matumaini
 

Taso

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2010
Messages
1,821
Likes
703
Points
280

Taso

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2010
1,821 703 280
January kama anataka kwenda mbali kwenye siasa aache mipombe.

... Mkapa alikuwa chapombe mpaka analala ... lakini akaenda kuwa rais.

So, bongo nyota zako zikiwa safi unapeta tu.
excuse you, you contradicted yourself... the kinda talk that makes me think you probably ain't got no pudding
 

Omukuru

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
244
Likes
2
Points
35

Omukuru

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
244 2 35
Habari inayoanza na "kuna tetesi....; kutoka vyanzo visivyo rasmi; inasemekaa... imekaa ki udaku-udaku. Kwa maoni yangu, pasipo kumnyima mtu haki yake ya kujieleza na kutoa maoni yake zingepelekwa moa kwa moja kwenye firum ya udaku zinakohusika. Kuna ma-thinkers wanajaribu kujenga falsafa kwenye mambo yasiyohitaji utani, si vema kuusumbua mtiririko wa mawazo yenye uhalisia wa mambo kwa habari zizizo rasmi na zisizotusaidia kupiga hatua kwenda mbele.
 

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
26,270
Likes
26,177
Points
280

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
26,270 26,177 280
So, bongo nyota zako zikiwa safi unapeta tu.
Kiranga, tukubali au tukatae, the guy is smart upstairs, japo enzi hizo akiwa Morogoro kabla Baba hajahamishiwa Kigoma kuwa RC, kijana alikuwa na issue yake fulani sensetive, ila kwa vile aliajiriwa foreign then Ikulu, verting itakuwa ilishamclear kitambo.

Hili la kurudi au kutorudi Bumbuli 2015 ni majungu tuu kwa sababu determinant factor ni performance yake kama mbunge, nothing more, nothing less.
 
Joined
Aug 19, 2010
Messages
58
Likes
0
Points
13

ngurdoto

Member
Joined Aug 19, 2010
58 0 13
Kilicho wazi nia yake ilikuwa ni Naibu Waziri, na ndio maana hata baada ya kutangazwa Baraza alitumia mtindo wa kujikosha kupitia gazeti la Mtanzania akidai, aligombea kuwatumikia wananchi wa Bumbuli. Story ile eti ilitumika kwa wananchi kumpa pole, sijui kama unapata maana ya ilipoanzia hiyo story, kimemuumiza kuachwa, lakini bado mapema siunajua hatuchelewi kusikia JK anafanya mabadiliko ya Baraza lake mwezi wa pili mara utasikia J Makamba yumo ndani. Ila anafanya kazi, anabidii na kazi.
 

Forum statistics

Threads 1,203,468
Members 456,762
Posts 28,114,452