Mh. G. Lema achafua hali ya hewa mbele ya Askofu Laizer

Mh. G. Lema achafua hali ya hewa mbele ya Askofu Laizer

Ina maana kibaka akikuibia ukiwa kwenye msiba utacheka naye kwa sababu ya heshima ya msiba?

tusime ukweli angekua baba yako ungevumilia hizi siasa hawajaalikwa pale kwenye mazishi kwa sababu za kisiasa ni kwa sababu kila mmoja kwa nafasi yake alimfahamu marehemu na hilo ndo lililokuwa limewapeleka pale si siasa basi wakikutana barabarani wasipishane kila mtu alete ubabe tuone au wapeni visu kila mtu amchome mwenziwe
 
U
tusime ukweli angekua baba yako ungevumilia hizi siasa hawajaalikwa pale kwenye mazishi kwa sababu za kisiasa ni kwa sababu kila mmoja kwa nafasi yake alimfahamu marehemu na hilo ndo lililokuwa limewapeleka pale si siasa basi wakikutana barabarani wasipishane kila mtu alete ubabe tuone au wapeni visu kila mtu amchome mwenziwe

Unaloongea ni jambo la busara sana Mamzalendo, hata mimi ningefanya kama unavyosema ila kila mtu amepewa kipimo cha staha na cha kustahimili. Kuna mtu ukimchokoza anapigana hapo hapo na kuna mwingine ukimchokoza atakwaambia sina muda wa kugombana na wewe. Tuseme ni viwango vya uvumilivu vinatofautiana au nini kwani hata Gaudence Lyimo alipoona Lema amesimama alitoka nje kabla Lema hajaongea nafikiri alijua tu hilo litatokea.
 
G.Lema mbunge wetu anatakiwa awe na uvumilivu wa kisiasa. Kwa maoni yangu pale siyo mahala pake kwani wote wamenda kwa dhumuni moja tuu "mazishi".
 
Lakini mjue Lema alivyokuwa anaongea hakuwa anaonyesha hasira ila inaonyesha ndiyo staili yake ya kuongea
 
sijaona alipochafua alichosema ni kweli akuna meya arusha labda ingechafuka angenyanyuka mtu akasemaakuna mbunge wangejua marehemu alikuwa nani

kwahiyo uchaguzi mtaufanya lini? Yule aliyewekwa na wasiokuwa chadema vipi anafanya isue gani? Mimi nadhani ifike wakati chadema waachane nalo hilo wagonge kazi pamoja.
 
wenye msiba wastahimilivu watu wamepoteza ndugu yao halafu nyie mnaleta politic ,wengine wangewatimua kweupee
 
Watu walikuwa wananong'ona kwa kushangaa mtu anayedaiwa kuwa ni mbunge kuongea pumba mbele ya hadhara kama ile tena katika mazishi..... Lema will never change, his poor education will always haunt him and cause disrepute to Arushans. Watu wa Arusha wamechoshwa na vitendo vya aibu anavyofanya kila kukicha.Thanks God haniwakilishi...nawahurumia waliopoteza kura zao.
Unamuona Lema kama si kiongozi mzuri kwa sababu umezoea viongozi wanafiki wanosema YES panapo takiwa kusema No. Pole sana kinachokupa shida zaidi ni expectations zako kuwa hayo anayosema Lema yanapashwa kusemwa wakati wa kampeni za uchaguzi wa 2015... typical CCMGet it Lema si generation yako in all wises. Ni vizuri ukaconcentrate na mambo mengine cause this young man will continue to be a pain your ass.
 
Watu walikuwa wananong'ona kwa kushangaa mtu anayedaiwa kuwa ni mbunge kuongea pumba mbele ya hadhara kama ile tena katika mazishi..... Lema will never change, his poor education will always haunt him and cause disrepute to Arushans. Watu wa Arusha wamechoshwa na vitendo vya aibu anavyofanya kila kukicha.Thanks God haniwakilishi...nawahurumia waliopoteza kura zao.
Kishongo unatokota kinoma, jumapili usiwe unacoment jf uwe unafanya j-3
 
Kishongo hawezi toa pointi ya maana zaidi ya kumtukana Mbunge wetu Kamanda Lema. Hili ni tusi kama kumtukania mtu mke wake anayempenda. kishongo ukweli umetukosea.
 
Iwe msibani,iwe kanisani,iwe hospitali,iwe wapi kamwe hauwezi kuchafua hali ya hewa kwa kusema ukweli...Kwani hamjui " Msemakweli ni mpenzi wa mungu" ? ..Tatizo la wanao comment hapa na kuwa negative nimegundua wana magamba na hawataki kuyavua!!
 
Katika Ibada hii alikuwepo Gaudence Lyimo embattled Meya wa Arusha...
Hakuna "embattled Meya wa Arusha." Embattled mayor ni mayor aliyechaguliwa lakini amekumbwa na matatizo au kashfa baada ya kuchaguliwa. Gaudence Lyimo sio "embattled mayor" kwa sababu Arusha hakuna mayor.
 
Ndugu zangu swala la kusema ukweli na kuutetea halina mahali wala wakati,ifike mahali iwe utamaduni wetu kuusema ukweli popote,alichofanya Mh Lema ndicho hasa anachopaswa kufanya yeyote anayrpnda haki
 
uchaguzi wa meya ARUSHA hauna tofauti na uchaguzi wa rais wa IVORY COAST ,,,,,,GL yupo sahihi hata kiongozi wa mapacha watatu analijua hilo,,,,,,,aluta continue
 
Shida ya watz wengi wanaona aibu kujua ukweli wa mambo. Nadhani CDM wanataleta mabadiliko ya fikra za watz, hatuwezi endelea bila kuwa wakweli. Lema anakubalika arusha sana
 
Watu walikuwa wananong'ona kwa kushangaa mtu anayedaiwa kuwa ni mbunge kuongea pumba mbele ya hadhara kama ile tena katika mazishi..... Lema will never change, his poor education will always haunt him and cause disrepute to Arushans. Watu wa Arusha wamechoshwa na vitendo vya aibu anavyofanya kila kukicha.Thanks God haniwakilishi...nawahurumia waliopoteza kura zao.
Ktk comment zako zina-suggest kuwa ww ujaenda shule contrary na unavyo suggest kuwa weakness kubwa ya Lema ni elimu ndogo. Kama ungekuwa umeenda shule ungejua role ya Mbunge ni kuprovide leadership na usingekuwa hujui kuwa leadership haihusiani na kiwango cha elimu cha mtu.
 
hajakosea,kwani amechaguliwa kwa ajili hiyo(kuchafua hewa)hata kule bungeni kuna hewa nzito sana kutokana na vitu anavyo achia.problem ni nani anafaidika na kazi yake hii aliyojipa(ya kuchafua hewa)nafikri hajajitambua uzito wa nafasi yake ktk jamii.ajirekebishe na afanye kazi kwa ajili ya wana arusha si kuchafua hewa kila anapopata nafasi ili kujipatia umaarufu bazoka.(cheap popularity)

NI wale wale wageni wetu waliotumwa na Nape.
 
Hakuna "embattled Meya wa Arusha." Embattled mayor ni mayor aliyechaguliwa lakini amekumbwa na matatizo au kashfa baada ya kuchaguliwa. Gaudence Lyimo sio "embattled mayor" kwa sababu Arusha hakuna mayor.


Eeeekambe!!!!!!!!!! Nilikuwa namaanisha unachosema kwani hata mimi najua Arusha hamna Meya
 
Back
Top Bottom