Mh. Edward Lowassa ahani msiba wa Betty Ndejembi

Mh. Edward Lowassa ahani msiba wa Betty Ndejembi

Mtoto alikuwa full mapozi dah! Mungu amempenda zaidi!
262298_237493596264886_5980151_n.jpg

162649_192790890735157_651681_n.jpg

420542_402718376409073_1216034994_n.jpg

416777_385763031437941_756843080_n.jpg

418607_375207369160174_512343640_n.jpg

388733_359936917353886_253755_n.jpg

306485_296928340321411_1168098880_n.jpg

313189_296368367044075_922201624_n.jpg

316729_291384410875804_1937993823_n.jpg

269806_260995040581408_7092403_n.jpg

263407_253681487979430_696535_n.jpg

261214_252843714729874_2496114_n.jpg

261262_249147645099481_6829319_n.jpg

162649_192790890735157_651681_n.jpg

40578_153469238000656_3595046_n.jpg


RIP Bettie
 
Kumbe huyu binti ni yule anasemekana aliuawa na usalama wa taifa..

Hizi comments hata hivyo nimezicopy somewhere:


Ninaandika makala hii nikitambua bayana kuwa itamuudhi kila mtu anayeingia mtandaoni kwa minajili ya kuwanyanyasa watu wengine. Lakini siku zote ninaamini katika busara hii: kuuchukia ukweli hakuufanyi kuwa uongo. Ukweli ni ukweli na uongo ni uongo. Ukweli hauwezi kuwa uongo, na kadhalika uongo hauwezi kuwa ukweli. Kamwe asilani.


Wakati tunaomboleza kifo cha ndugu yetu Betty Ndejembi hatuwezi kukwepa ukweli kwamba siku chache kabla ya kifo chake binti huyo alinynyaswa mno kwenye mtandao wa kijamii wa Twitter. Japo hadi muda huu hatuwezi kuhusisha moja kwa moja uhusiano kati ya unyanyasaji huo na kifo cha binti huyo, ukweli tu
kwamba mtu akinyanyaswa masaa kadhaa kabla ya kifo chake, waweza kujenga picha flani.

Naomba ieleweke kuwa simlaumu mtu kwa sababu sina mamlaka ya kufanya hivyo bali dhima ya makala hii ni rambirambi zangu na kuzungumzia tatizo la unyanyasaji mtandaoni, sambamba na suala zima la unafiki kila kinapojiri kifo hususan cha mtu maarufu.

Tuna tatizo kubwa huko mitandaoni. Tumefika hatua ya kuwapa umaarufu watu wenye matusi ya nguoni, wazushi, wambeya, wanafiki, wanaharamu na kila aina ya binaadamu wanaostahili laana lakini twaishia kuwatukuza. Kwa Twitter, matusi imekuwa ni njia ya mkato ya kupata umaarufu. Kuna wenzetu wengi tu wenye 'umaarufu' huko Twitter, na ukidadisi chanzo cha 'umaarufu' huo, utaambiwa 'ah huyu ana matusi si mchezo!'

Kuna watu wazima na akili zao wanatumia muda mwingi kwenye mitandao ya kijamii aidha kunyanyasa wenzao kama si kusherehesha unyanyasaji huo. Marehemu aliitwa majina kadhaa ya kumdhihaki kabla ya kukutana na mauti. Kuna waliomwita Di Maria na wanajifahamu. Japo sijui chanzo cha 'ugomvi na aliogombana nao' (na ndio maana sikujihusisha nao kwani haukunihusu), kuna wanafiki wengi tu waliokuwa katika nafasi nzuri ya kuzima moto huo hasa kwa vile baadhi yao walikuwa wakizifahamu pande zote mbili za 'ugomvi' husika.
La kukera zaidi ambalo ni wazi litajichomoza wakati wa maombolezo haya ni unafiki: baadhi ya watu walewale waliodiriki kumwandama marehemu wakati wa uhai wake watageuka kuwa wenye uchungu mkubwa baada ya kifo chake. Hii inanikumbusha suala ambalo nimeshawahi kulizungumzia mara kadhaa, katika hali ya utani japo wenye uweli, kwamba 'wakati mwafaka kabisa wa kutafuta vipaji vya uigizaji ni kwenye misiba: watu walewale waliokuwa wakikuchukia kwa nguvu zote watageuka wenye uchungu mkubwa kwa kifo chako.

Ukiangalia baadhi ya tweets za mwisho za marehemu ni wazi kuwa binti huyo alikuwa anahitaji msaada kutoka kwa wanaomjali


 
Inaelekea anaogopwa sana. Watu wengi wakindika habari zake wanaogopa kuandika waziri mkuu aliyejiuzulu. Ni bora kuandika ukwelii kuliko kudanganya umma.. Hata kama atakua raisi lakini historia haidanganyi. Huyu ni waziri mkuu aliyejiuzulu na sio waziri mkuu mstaafu.
 
Richmond kapiga pamba za vijana yaani swaga akina Jay-Z ili mradi kuwavuta vijana ila mvi sasa .....na kajiakaunti Natihisi ni Richmond mwenyewe huyu.....duuuh!! Anachakata niga huyu 2015 ila chadema kitampoteza

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom