MH...Aseeeeee!!!...???


MIAMIA.

MIAMIA.

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
216
Likes
1
Points
35
MIAMIA.

MIAMIA.

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
216 1 35
Awali ya yote na ninyi nyooote napenda nidcrea interest...mimi ni mpendwa ninaye amini na kusimamia kwamba YESU ndiyo bwana na mwokozi wangu,Amen.
Kisha turudi katika isue ya mh....aseeeee!!! ???

Nimeshow interest yangu kwa bwana na kiongozi wangu kwani nalo fanya alinitahadharisha kuwa jambo lolote tulinene kwa uaminifu na kweli tena kwa hofu ya Mungu.

Rais wa Jamhuri ya Muungano alilitangazia taifa mapumziko ya siku tatu na zaidi bendera zitapepea nusu mlingoti,je hapa inamaanisha nini?sina majibu


Source:pic coted from a gud guy face buk page with no pamishen to say his real name.
 

Attachments:

Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,573
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,573 280
kama sijaelewa bado.....
Ila nimeona bendera ya Tanzania na ya Uchina zikipepea nusu mlingoti. Inayopepea juu ya mlingoti ni bendera ya Afrika ya kusini
 
MIAMIA.

MIAMIA.

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
216
Likes
1
Points
35
MIAMIA.

MIAMIA.

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
216 1 35
kama sijaelewa bado.....
Ila nimeona bendera ya Tanzania na ya Uchina zikipepea nusu mlingoti. Inayopepea juu ya mlingoti ni bendera ya Afrika ya kusini
Ndugu yangu Bujibuji...majibu ninayo meeeengi sana kiasi ya kwamba sina jibu tena mana ktk maisha mm ni muumini wa kuamini swali lolote uaga na jibu moja tu na io ndiyo inanifanya niseme sina jibu.
nikweli bendera ya TZ na Uchina io nadhan ndiyo zapepea nusu mlingoti na hii yote ni maombolezo ya Nungwi pemba baada ya mel kuzama.
je ao ambao awajashusha nin maana yake???
na kiutaratibu na sheria za kawaida hii imekaaaje???
 
MIAMIA.

MIAMIA.

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
216
Likes
1
Points
35
MIAMIA.

MIAMIA.

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
216 1 35
Ndugu yangu Bujibuji...majibu ninayo meeeengi sana kiasi ya kwamba sina jibu tena mana ktk maisha mm ni muumini wa kuamini swali lolote uaga na jibu moja tu na io ndiyo inanifanya niseme sina jibu.
nikweli bendera ya TZ na Uchina io nadhan ndiyo zapepea nusu mlingoti na hii yote ni maombolezo ya Nungwi pemba baada ya mel kuzama.
je ao ambao awajashusha nin maana yake???
na kiutaratibu na sheria za kawaida hii imekaaaje???
Kwanza nilifikilia ktk uwanja wa mazingira haya mawili
(1) Labda anayestahili kushusha bendera ni mfiwa pekee lakini nikaona mbona uchina nao wameshusha?au ni sehem ya TZ ndiyo sababu??
(2) Pia nilifikiri jambo hili linamuhusu yeyote aliyekatika mipaka ya TZ kwa maana ya mabarozi ya nchi nyingine na n.k je na kama ni hivyo wamepuuza??au??STILL sielew.aaah poa
 
Nebisirwe

Nebisirwe

Senior Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
169
Likes
0
Points
0
Nebisirwe

Nebisirwe

Senior Member
Joined Jul 27, 2011
169 0 0
Wadau mnaojua protokali weka sawa hii maana hata mimi niko nje
 
C

Capitani

Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
79
Likes
0
Points
0
C

Capitani

Member
Joined Sep 7, 2011
79 0 0
Ubalozi na maeneo yaliyo ndani ya uzio wao si sehemu ya nchi husika pindi nchi hiyo iwapo na mwakilishi wake hapo. maaamuzi yote lazima yatoke nchini kwao, kuwepo ubalozi hapa TZ sio kwamba basi wapo chin ya mamlaka ya TZ.
 
C

Capitani

Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
79
Likes
0
Points
0
C

Capitani

Member
Joined Sep 7, 2011
79 0 0
katika hili la msiba wa ZNZ balozi nyingi lazime zipate idhini toka kwao , ndio maana ZA ama south uliona ilkipepepa juu na china ikiwa nusu maamuzi yalitoka nchini kwao ndio taratibu. Kumbuka TZ ilivyo ikomalia NTC ya lbya hapa bongo kuhusu bendera , lazima taratibu zifuatwe.
 
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2006
Messages
1,770
Likes
361
Points
180
Age
64
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2006
1,770 361 180
Agizo la rais kuhusu bendera kupepea nusu mlingoti ni kwa taifa siyo kwa dunia. Hivyo ni bendra za TZ ndizo zinahusika na agizo hilo. Lakini nchi zingine rafiki kama China zinaweza kuunga mkono kwa hiari na kufuatana na protokali zao.
 
K

KAPONGO

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,408
Likes
205
Points
160
K

KAPONGO

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,408 205 160
Awali ya yote na ninyi nyooote napenda nidcrea interest...mimi ni mpendwa ninaye amini na kusimamia kwamba YESU ndiyo bwana na mwokozi wangu,Amen.
Kisha turudi katika isue ya mh....aseeeee!!! ???

Nimeshow interest yangu kwa bwana na kiongozi wangu kwani nalo fanya alinitahadharisha kuwa jambo lolote tulinene kwa uaminifu na kweli tena kwa hofu ya Mungu.

Rais wa Jamhuri ya Muungano alilitangazia taifa mapumziko ya siku tatu na zaidi bendera zitapepea nusu mlingoti,je hapa inamaanisha nini?sina majibu


Source:pic coted from a gud guy face buk page with no pamishen to say his real name.
DUUU! Mkuu nani kakwambia Rais alitangaza mapumziko ya siku tatu! Alichokitangaza ni siku tatu za maombolezo na kuwa wakati huo bendera ya Tanzania zipandishwe nusu mlingoti.
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
334
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 334 180
katika hili la msiba wa ZNZ balozi nyingi lazime zipate idhini toka kwao , ndio maana ZA ama south uliona ilkipepepa juu na china ikiwa nusu maamuzi yalitoka nchini kwao ndio taratibu.
Mkuu kama hali ndiyo hiyo basi Tanzania haikuwa na haki kuushupalia Ubalozi wa Libya kuhusu Bendera, kwa maana wao walifuata utaratibu waliopewa na Serikali ya NTC..

Kumbuka TZ ilivyo ikomalia NTC ya lbya hapa bongo kuhusu bendera , lazima taratibu zifuatwe.
 
T

TAIFALANGU

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
20
Likes
0
Points
3
T

TAIFALANGU

Member
Joined Nov 3, 2010
20 0 3
mkuu haiwezikani china wakashusha bendera kwa ishu ya zanzibar ila kwao kuna tukio lililogongana tareh na kwetu, bendera ya nchi ikipepea nusu mlingoti au ikishushwa jua dunia nzima bendera hiyo ilipo inafanywa tukio moja.
 
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
2,057
Likes
1,095
Points
280
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
2,057 1,095 280
Sasa hapo mambo ya Imani yako na bendera vinaingiaje? Nafikiri hakukua na ulazima wa kueleza Imani yako isipokua kuuliza kama labda Raisi amedanganya kuhusu bendera kuwa nusu mlingoti ama la. Ingawa naona si hivyo, hajadanganya.

Raisi sio kiongozi wa imani yako, ni kiongozi wa serikali na serikali haina dini na sidhani kama Kikwete ana Imani kama yako kwamba Yesu ni Bwana na Mwokozi wake.

Usini mind ni katika kuelekezana tu. Na kuhusu protokali ni kama walivyoeleza wadau wengine ila kwa kuongezea hata eneo ambalo barozi za nchi zilipo katika hiyo nchi huesabiwa ni sehemu ya nchi usika(mfano: pale ubarozi wa Marekani ni sehemu ya Marekani ndani ya Nchi yetu na hata Ubarozi wa Tanzania huko Marekani ni sehemu ya Tanzania ndani ya Marekani)
 

Forum statistics

Threads 1,235,548
Members 474,641
Posts 29,226,479