Mgomo wa wafanyaki UDOM wanukia

BabaJunior

Member
Nov 20, 2012
44
0
Sasa ni kama mwezi wa nne mishahara ya wafanyakazi wa Chuo Kikuu Cha Dodoma inachelewe. Kuna habari zisizo rasmi kuwa watu wanaohusika na mishahara wanachelewe kupeleka payroll hazina ndio maana UDOM wanakuwa wa mwisho kulipwa kila mara. Kuna habari za chinichini kuwa wafanyakazi mda wowote watagoma. Huna sababu ya kufanya kazi halafu inapokuja issue ya malipo inakuwa shida. UDOM KUNA MATATIZO MAKUBWA. Mpaka tarehe ya leo (3/12/2012) hakuna dalili kabisa za kulipwa. Kwa stahili hii unatarajia mtumishi atafanya kazi yake kwa usahihi???? Hii ndio hali ilivyo, waalimu wamechoka kuliko wanafunzi.
 

kvelia

JF-Expert Member
Jun 24, 2009
246
195
Soo sad, walioko juu wala hawana hii pressure, pole sana UDOM, maisha ni magumu sana, JE TUTAPATA WATAALAM WA AINA GANI HAPO??????
 

Zemu

JF-Expert Member
Jun 5, 2008
520
195
Si hapo tu UDOM, SUA nako kabarua ka kuwa wavumilivu kametoka, real hakuna ufanisi hata kidogo.
 

Nyalotsi

JF-Expert Member
Jul 20, 2011
6,438
2,000
Si hapo tu UDOM, SUA nako kabarua ka kuwa wavumilivu kametoka, real hakuna ufanisi hata kidogo.

kuwa wavumilivu? Pumbafu kabisa, mbona wahasibu wao wanajilipa mapema? Fuatilieni muone kila sehemu yenye malalamiko ya mishahara wahasibu washajilipa siku nyingi! Nyie endeleeni kuvumilia.
 

georgeallen

JF-Expert Member
Jun 3, 2011
3,755
1,225
Sasa ni kama mwezi wa nne mishahara ya wafanyakazi wa Chuo Kikuu Cha Dodoma inachelewe. Kuna habari zisizo rasmi kuwa watu wanaohusika na mishahara wanachelewe kupeleka payroll hazina ndio maana UDOM wanakuwa wa mwisho kulipwa kila mara. Kuna habari za chinichini kuwa wafanyakazi mda wowote watagoma. Huna sababu ya kufanya kazi halafu inapokuja issue ya malipo inakuwa shida. UDOM KUNA MATATIZO MAKUBWA. Mpaka tarehe ya leo (3/12/2012) hakuna dalili kabisa za kulipwa. Kwa stahili hii unatarajia mtumishi atafanya kazi yake kwa usahihi???? Hii ndio hali ilivyo, waalimu wamechoka kuliko wanafunzi.
"There are two ways to conquer and enslave a nation.
One is by sword. The other is by debt." -– John Adams Second President of US
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom