mgomo wa madaktari katika picha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mgomo wa madaktari katika picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by meningitis, Jan 27, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 8,020
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    madaktari wakiwa kwenye kikao endelevu ukumbi wa starlight!!
    strike 2.jpg
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,121
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    angalau katika hali ya utu watangaze hata kufanya kazi siku moja kwa wiki kushughulikia wagonjwa wa muda mrefu, na pia waendelee kuwahudumia wake zetu.....in all fronts they are right....wanasiasa wetu tanzania hawana adabu.
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,843
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    :tongue::tongue: :juggle: :tongue::tongue: WILL U BE CONFORTABLE\?
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,107
    Likes Received: 22,163
    Trophy Points: 280
    Sikujuwa kama wavaa hijab nao wanakuwa madaktari, mie nilifikiri wao ni madrasa tu.
     
  5. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,466
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    FaizaFoxy umenifurahisha sana ! hata mie nilidhani hivo hivo , nimestuka sana kuona hiyo picha!
     
  6. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kazeni kamba wazee mpaka kieleweke,tumechoshwa na serikali legelege.
     
  7. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 718
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    :lol:kwa ni ni matatizo yao hayatatuliki lakini ya wabunge ni kama mafuta na moto
     
  8. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,596
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wamesoma st Patrick, marian, st Luise Mbinga girls, st Francis nk
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,107
    Likes Received: 22,163
    Trophy Points: 280
    Bado hujamalizia.
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,920
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    faiza foxy umefurahiii!!!au ni wewe nini.hapo hakuna udini,uchama wala ujinsia.msimamo ni mmoja.
     
  11. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    wapo wengine ni madakatri bingwa , na wako committed na kazi yao...., hawafikirii pombe wala kitimoto hao
     
  12. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,379
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanafaidi matunda ya MoU
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,708
    Likes Received: 937
    Trophy Points: 280
    Nyerere mbaya sana, hakutaka kabisa Waislaam wasome.
    Hata hawa wachache nadhani wameazimwa Comoro ili kuja kubalance namba pale Muhimbili.
     
  14. M

    Makutaz New Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [Hongereni madakitari kwa msimamo wenu.Mgomo ndo siku hizi imekuwa ndo Lugha ya Serikali nyingi Hapa Duniani.Msikate tamaa,wananchi japo tunaumia lakini tupo nyuma yenu....Big up Guys.
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,121
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Mkuu, I meant wajawazito nothing else
     
  16. Genderi

    Genderi Senior Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unanikumbusha maneno ambayo wazungu wamekuwa wakiyatumiamara kwa mara wanaposema Miafrika ni mijitu ya kucheza ngoma tu!!!!ndani ya Ubongo hakuna kitu mpaka leo hii baadhi yao wanamini hivyo na hata ukiangaliautagunduwa hivyo pasenti kubwa ni Ngoma ,ijapokuwa ukweli unauma wakati mwingine.
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Ole wetu walala hoi
     
  18. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 8,020
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    hapa ni ujumbe wa waziri mkuu ukiongozwa na bi hawa ghasia baada ya kuongea na madaktari.

    hoii.jpg
     
  19. M

    Makutaz New Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo waziri wa afya anacheka au kuchekelea....!
     
  20. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,960
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    Mbona wabunge was Dar hawajasema chochote kuhusu hii issue? Au madhara yatokanayo na huu mgomo ni madogo sana ukilinganisha na ile issue ya kupanda kwa nauli za kivuko cha kigamboni? Naanza kuamini sasa kuwa hawa wabunge watu wanafikiria kwa kutumia yale makitu.....
     
Loading...