Mgombea wa CHADEMA Igunga hali mbaya.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea wa CHADEMA Igunga hali mbaya..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpenda pombe, Sep 20, 2011.

  1. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 888
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 60
    Nimepitia gazeti la TAZAMA Tanzania la leo sept 20.. Kwenye ukurasa wa mbele nimekuta wameandika hivo..
    Nanukuu paragraph hii..
    "Habari zilizopatikana kutoka maeneo mbalimbali zinasema kuwa mgombea huyo hv sasa anajutia uamuzi wake wa kuacha ajira yake serikalini na kujitosa ktk mbio hizo huku akitarajia kushinda, lakini upepo umeonyesha kwamba kamwe hawezi hata kumkaribia kwa kura Dr Kafumu." mwisho wa kunukuu..
    Je mliopo Igunga ni yakweli hayo?
    Hili gazeti pia linamilikiwa na nani?
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,351
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Gazeti nila mbowe
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Waandishi nao muda mwingine huwa wanakurupuka: hakuna habari hapo.
     
  4. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,278
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hivi habarinikihusu cdm tu basi hakuna habari hapo? tuache ushabiki yawezekana ni kweli bwana
     
  5. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,270
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hayo ni mawzo ya huyi mwandishi
     
  6. p

    pstar01884 Senior Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    gazeti hili linamilikiwa na riz1 wakishea na lau masha. Full craaap magazet ya kuchambia hayo.
     
  7. Also me

    Also me Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kumbe hlo nalo gazeti?!!... mie nikajua kipeperushi yakhee!..
     
  8. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 2,425
    Likes Received: 2,963
    Trophy Points: 280
    Hili gazeti mhariri ni chales charles, ni gazeti lenye uswahiba na ccm na linapata ruzuku ya uvccm so kuandika hivi si jambo la ajabu na kwa taarifa, mgombea wa cdm hajaacha kazi kama ilivyo kwa dr kafumu, walichofanya ni kuomba likizo bila malipo
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Habari leo, Uhuru, Tazama ni magazeti makini Lol!
     
  10. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Tazama ama Tanzania Daima?Gama vipi wewe Gama ama Gamba?
     
  11. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matokeo ya igunga 1. Leopold mahona cuf 18,352, 2. Kafumu ccm 15,629 3. Joseph kashindye cdm 8,746.
     
  12. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,351
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    MOD, mtazame huyu pambaf angambile stupid infront of JF!, naomba umpige life BAN.
    <br />
    <br />
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,242
    Likes Received: 9,261
    Trophy Points: 280
    Gamba!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!




     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    acha unafiki.................ni TAZAMIA TANZANIA na sio tazama tanzania,pambaaf sako
     
  15. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,759
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    We ndo umechemka!NI 'TAZAMA TANZANIA',Nyambaf
     
  16. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,835
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    matatizo ya kuamka na valuuuuuuuuuuuuu!
     
  17. F

    FUSO JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,134
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Kuwa kama mbayuwayu.... usiwe kama kondoo mimacho chini chini.
     
  18. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,199
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    <br>
    <span style="font-family: comic sans ms"><strong><font size="4"><font color="#800080"><br>

    siasa nikujiandaa.
    kama amenza kukata tamaa na kurudi kazini, basi hatufai katiak harakati za kudai democrasia, atakuwa mzigo.
    nasema kama ni kweli
     
  19. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hujatukanwa siku nyingi? Subiri wakushukie
     
  20. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,199
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    bora umsaidie, au alipitiwa
     
Loading...