Mgombea moja wa upinzani Uganda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea moja wa upinzani Uganda

Discussion in 'International Forum' started by pmwasyoke, Sep 1, 2010.

  1. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,531
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Vyama vya vyetu vya upinzani vingejifunza kutoka Uganda ambako vyama vyote vya upinzani vimechuana na kumpata mgombea wao wa pamoja wa nafasi ya urais. Hivyo mgombea wa chama tawala anapambana na mgombea mmoja anayeungwa na vyama vyote vya upinzani. Hii nimeipata kwenya taarifa ITV. Au mnaonaje wana JF?
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mambo ya Africa, inabidi usifie mpaka uone imetokea. Utashangaa kipindi cha kuchukua form kuna watu wakajitokeza
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,764
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    mimi binafsi nasema hivi....wapinzani wangeungana...paSipo shaka yeyote kura yangu hii moja ingekuwa yao........ubinafsi wao,uchoyo wao,ulafi wao ambao unataka kujishibisha kila mmoja wao nd unasababisha CCM INAKUWA IMARA ZAIDI NA ZAIDI.....! PASIPO KUUNGANA HAKUNA USHINDI.......USHINDI UTABAKI KUWA NDOTO INAYOOTWA KILA BAADA YA MIAKA MITANO...THEY WILL NEVER...NEVER..ATTAIN IT...!
     
Loading...