Mgeni

J

J40

Member
Joined
Aug 8, 2019
Messages
10
Points
45
J

J40

Member
Joined Aug 8, 2019
10 45
Habari Wanajukwaa
Naomba Ushirikiano Wenu
Mimi Ni Mgeni Humu Ndani
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
33,433
Points
2,000
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
33,433 2,000
Habari Wanajukwaa
Naomba Ushirikiano Wenu
Mimi Ni Mgeni Humu Ndani
Karibu sana, naomba ujitambulishe kwa
-Kutaja jina lako sahihi
-Kuweka picha yako sahihi
-Kuweka namba yako ya simu
-Kutaja umri wako
-Kutaja mahali unapoishi

Hizo data zitaingizwa kwenye mfumo na kukuwezesha kuwa salama ukiwa humu jukwaani.
 
J

J40

Member
Joined
Aug 8, 2019
Messages
10
Points
45
J

J40

Member
Joined Aug 8, 2019
10 45
Karibu sana, naomba ujitambulishe kwa
-Kutaja jina lako sahihi
-Kuweka picha yako sahihi
-Kuweka namba yako ya simu
-Kutaja umri wako
-Kutaja mahali unapoishi

Hizo data zitaingizwa kwenye mfumo na kukuwezesha kiwa salama ukiwa humu jukwaani.
Sawa Mkuu
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
8,371
Points
2,000
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
8,371 2,000
Karibu sana jisikie uko nyumbani...
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
21,197
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
21,197 2,000
Karibu sana JF mjukuu wetu hapa kwa GT.
 
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
5,518
Points
1,995
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
5,518 1,995
Karibuni sana darasa huru
 
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
1,382
Points
2,000
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
1,382 2,000
Unataka ushirikiano gani? Sisi humu tunashirikiana kwenye kuchangia na kuanzisha nyuzi tu. Mambo mengine huwa hatushirikiani.

Karibu sana.
 

Forum statistics

Threads 1,325,699
Members 509,266
Posts 32,199,856
Top