Scofied JF-Expert Member Joined Jun 5, 2012 Posts 2,456 Reaction score 1,692 Jun 5, 2012 #1 heshima yenu wakuu,mim ni mgeni kwa jina(ID) naombeni mnipokee,ntarudi kama mimi baada ya mwezi. nawakilisha..
heshima yenu wakuu,mim ni mgeni kwa jina(ID) naombeni mnipokee,ntarudi kama mimi baada ya mwezi. nawakilisha..
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,886 Reaction score 13,878 Jun 5, 2012 #2 karibu sana jf.
Scofied JF-Expert Member Joined Jun 5, 2012 Posts 2,456 Reaction score 1,692 Jun 5, 2012 Thread starter #3 Ulimakafu said: karibu sana jf. Click to expand... Pamoja sana mkuu
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Jun 5, 2012 #5 Karibu, umepigwa ban?
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,401 Reaction score 3,028 Jun 6, 2012 #6 Katavi said: Karibu, umepigwa ban? Click to expand... Wala haina shaka ndani yake. BAN. Karibu sana. Tutaonana baada ya ban kuisha.
Katavi said: Karibu, umepigwa ban? Click to expand... Wala haina shaka ndani yake. BAN. Karibu sana. Tutaonana baada ya ban kuisha.
Scofied JF-Expert Member Joined Jun 5, 2012 Posts 2,456 Reaction score 1,692 Jun 6, 2012 Thread starter #7 Katavi said: Karibu, umepigwa ban? Click to expand... nimepigwa ban mkuu! nipo honeymoon....
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Jun 6, 2012 #8 Scofied said: nimepigwa ban mkuu! nipo honeymoon.... Click to expand... Pole sana, itakuwa mambo ya siasa.
Scofied said: nimepigwa ban mkuu! nipo honeymoon.... Click to expand... Pole sana, itakuwa mambo ya siasa.
Scofied JF-Expert Member Joined Jun 5, 2012 Posts 2,456 Reaction score 1,692 Jun 6, 2012 Thread starter #9 Katavi said: Pole sana, itakuwa mambo ya siasa. Click to expand... Kama kawa ...vidole viliteleza mkuu
Katavi said: Pole sana, itakuwa mambo ya siasa. Click to expand... Kama kawa ...vidole viliteleza mkuu
Kennedy Platinum Member Joined Dec 28, 2011 Posts 62,597 Reaction score 76,619 Jun 7, 2012 #10 Karibu sana!