Mgeni mwenyeji!


directortmk

directortmk

Member
Joined
Oct 19, 2011
Messages
12
Likes
14
Points
5
directortmk

directortmk

Member
Joined Oct 19, 2011
12 14 5
Habari za hapa JF mabibi na mabwana..mimi ni mgeni niliyefika hapa miaka mingi iliyopita pasipo kujitambulisha (Mlowezi), naomba kibali niendelee kuishi hapa kwa sababu nimepaelewa sana.
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
30,236
Likes
78,784
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
30,236 78,784 280
Asante mkuu, nilikuwepo kama mtembeleaji tu na sasa nimeona ni wakati muafaka wa kupiga hodi
Pole sana kwa kupotelewa na vitendea kazi vya hapa jukwaani.

Umepambana sana kurejea baada ya miaka 7 na miezi kadhaa.

Karibu sana mgeni mwenyeji
 
directortmk

directortmk

Member
Joined
Oct 19, 2011
Messages
12
Likes
14
Points
5
directortmk

directortmk

Member
Joined Oct 19, 2011
12 14 5
Pole sana kwa kupotelewa na vitendea kazi vya hapa jukwaani.

Umepambana sana kurejea baada ya miaka 7 na miezi kadhaa.

Karibu sana mgeni mwenyeji
Hahaaa...mkuu, ilikuwa ni vuta nikuvute mpaka kukamilisha set ya vitendea kazi vya humu jukwaani!
Asante kwa ukaribisho.
 

Forum statistics

Threads 1,262,034
Members 485,449
Posts 30,112,086