Mgao mwingine toka CCM lini?

QUALITY

JF-Expert Member
Sep 27, 2010
853
0
Wengine wetu tuliingia katika uchaguzi,hadi kwenda kujipanga kupiga kura za maoni za CCM kwa kupewa Sh. 2,000 au Tshet, kanga, skaf au kofia zenye picha ya kikwete na kauli mbiu yake Nguvu zaidi...

Sasa uchaguzi umeisha na sh. 2,000 imeisha isha, tshet, kanga,kofia na skaf zimeanza kuchakaa hata kabla ya mwaka kuisha. Lakini tumewapa ulaji kwa miaka mitano. wengi wa hao tuliowachagua safari zao zitakuwa nyingi ifikapo 2015 kama sehemu ya kusafisha njia yao kwa ajili ya uchaguzi mwaka huo!!

Swali: Je mgao mwingine wa bidhaa hizo Utakuwa lini au mpaka 2015?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom