Mganga noma


R

Rastad

Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
13
Likes
0
Points
0
R

Rastad

Member
Joined Oct 3, 2011
13 0 0
Kuna jamaa jongoo wake alikuwa hapandi mtungi,basi jamaa akaenda kwa mganga na kumweleza tatizo lake.mganga akamwambia tatizo dogo hili,kisha akampa jamaa kanda ya wimbo wa taifa na kumwambia jamaa akaisikilize,jamaa akashangaa na kumuuliza mganga, hii ndiyo dawa?mganga akasema wewe acha ushamba,huu wimbo unapoimbwa Raisi mwenyewe anasimama sembuse hako kaishu kako.
 
Nothing4good

Nothing4good

Senior Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
181
Likes
28
Points
45
Age
27
Nothing4good

Nothing4good

Senior Member
Joined Feb 19, 2011
181 28 45
Ha ha ha ha kweli mganga noma
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,609
Likes
1,650
Points
280
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,609 1,650 280
Daaah, mganga wa ukwefe
 
mtoto wa mfugaj

mtoto wa mfugaj

Senior Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
136
Likes
0
Points
0
mtoto wa mfugaj

mtoto wa mfugaj

Senior Member
Joined Jul 18, 2011
136 0 0
tehe tehe teheh tehe,mganga genious
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
mganga safi sana huyu...anapatikana wapi
 
g.n.n

g.n.n

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
412
Likes
2
Points
35
g.n.n

g.n.n

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
412 2 35
ha ha ha imebidi nicheke.
 
Wa Nyumbani

Wa Nyumbani

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
433
Likes
15
Points
35
Wa Nyumbani

Wa Nyumbani

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
433 15 35
Imetulia!
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
6
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 6 135
Imekaa vizuri
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Du sikutarajia kucheka kiasi hiki!!! huyo mganga lzm atakuwa hajaweka bango la matangazo yake hapa mjini, asante kwa kunisababishia kucheka mida hii!
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,162
Likes
160
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,162 160 160
atajuuuta kwenda kwa mganaga
 

Forum statistics

Threads 1,237,564
Members 475,562
Posts 29,293,799