Mganga amgegeda kwa ahadi ya kupata mtoto


B

B.G TANTAWI

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2013
Messages
497
Likes
150
Points
60
B

B.G TANTAWI

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2013
497 150 60
Mganga mmoja hapa musoma amemrubuni mwanamke mmoja anayeishi makoko kuwa tatizo lake la kutopata mtoto litakuwa historia ikiwa yeye (mganga) atafanya naye tendo la ndoa, mwanamke huyo kabla ya kukubali alimuuliza rafiki yake waliyeenda naye kwa mganga mwanamke huyo akasema amua ww mwenyewe, basi mama huyo akakubali mganga akala mzigo akasema mwezi wa 11 mwaka huu ampe mumewe papuchi na atapata ujauzito, hadi sasa hakuna dalili za ujauzito, sasa rafiki yake ndo anayamwaga mtaani.

 
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
3,391
Likes
337
Points
180
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2013
3,391 337 180
wajinga ndio waliwao
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
280
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 280 180
Hivi hawa waganga wanalipa VAT kweli?
 
C

cha'

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2013
Messages
471
Likes
5
Points
35
C

cha'

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2013
471 5 35
Hivi hawa waganga wanalipa VAT kweli?
aisee, tunahitaji kupanua wigo wa kodi, nchi inashindwa kuhimili bajeti yake! Wapelekewe kale kamashine ka TRA , shida akiagiza jogoo, mchele, akila uroda ... sijui mashie itakata kodi kiasi gani?
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
mh...kwamatatizo ya uzaz wanawake tutakoma..cio waganga wa kienyeji tu hata baadhi ya madoctor hospitalin wana hii tabia..
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,312
Likes
6,055
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,312 6,055 280
Mganga mmoja hapa musoma amemrubuni mwanamke mmoja anayeishi makoko kuwa tatizo lake la kutopata mtoto litakuwa historia ikiwa yeye (mganga) atafanya naye tendo la ndoa, mwanamke huyo kabla ya kukubali alimuuliza rafiki yake waliyeenda naye kwa mganga mwanamke huyo akasema amua ww mwenyewe, basi mama huyo akakubali mganga akala mzigo akasema mwezi wa 11 mwaka huu ampe mumewe papuchi na atapata ujauzito, hadi sasa hakuna dalili za ujauzito, sasa rafiki yake ndo anayamwaga mtaani.

Kuna mmoja aliambiwa kuna dawa inabidi ipakwe ukeni kwa ndani kabisa, na itapakwa kwa kupelekwa na uume wa mganga..... mzigo ukaliwa kiulaiiiniiii.

Dunia ina mambo...

 

Forum statistics

Threads 1,252,233
Members 482,048
Posts 29,801,271