Mganga amgegeda kwa ahadi ya kupata mtoto

B.G TANTAWI

JF-Expert Member
Jul 3, 2013
495
250
Mganga mmoja hapa musoma amemrubuni mwanamke mmoja anayeishi makoko kuwa tatizo lake la kutopata mtoto litakuwa historia ikiwa yeye (mganga) atafanya naye tendo la ndoa, mwanamke huyo kabla ya kukubali alimuuliza rafiki yake waliyeenda naye kwa mganga mwanamke huyo akasema amua ww mwenyewe, basi mama huyo akakubali mganga akala mzigo akasema mwezi wa 11 mwaka huu ampe mumewe papuchi na atapata ujauzito, hadi sasa hakuna dalili za ujauzito, sasa rafiki yake ndo anayamwaga mtaani.

 

cha'

JF-Expert Member
Jun 22, 2013
466
195
Hivi hawa waganga wanalipa VAT kweli?

aisee, tunahitaji kupanua wigo wa kodi, nchi inashindwa kuhimili bajeti yake! Wapelekewe kale kamashine ka TRA , shida akiagiza jogoo, mchele, akila uroda ... sijui mashie itakata kodi kiasi gani?
 

byb sac

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
909
500
mh...kwamatatizo ya uzaz wanawake tutakoma..cio waganga wa kienyeji tu hata baadhi ya madoctor hospitalin wana hii tabia..
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Sep 1, 2009
21,843
2,000
Mganga mmoja hapa musoma amemrubuni mwanamke mmoja anayeishi makoko kuwa tatizo lake la kutopata mtoto litakuwa historia ikiwa yeye (mganga) atafanya naye tendo la ndoa, mwanamke huyo kabla ya kukubali alimuuliza rafiki yake waliyeenda naye kwa mganga mwanamke huyo akasema amua ww mwenyewe, basi mama huyo akakubali mganga akala mzigo akasema mwezi wa 11 mwaka huu ampe mumewe papuchi na atapata ujauzito, hadi sasa hakuna dalili za ujauzito, sasa rafiki yake ndo anayamwaga mtaani.

Kuna mmoja aliambiwa kuna dawa inabidi ipakwe ukeni kwa ndani kabisa, na itapakwa kwa kupelekwa na uume wa mganga..... mzigo ukaliwa kiulaiiiniiii.

Dunia ina mambo...

 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom