Mgambo Auawa Stand ya daladala Mwenge


Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Askari wa kikosi cha mgambo cha manispaa ya Kinondoni ambaye hadi sasa amefariki baada ya kupigwa na kitu kizito leo asubuhi walipo kuwa kwenye operesheni ya kuondoa vibanda vya wafanyabiashara ndogondogo kwenye stendi ya daladala ya Mwenge.

Mpaka nakuleteeni habari hii hali si shwari pale mwenge stand, ni vurugu mtindo mmoja.
 
Soulbrother

Soulbrother

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2009
Messages
408
Likes
4
Points
35
Soulbrother

Soulbrother

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2009
408 4 35
duh tunaelekea wapi kama vurugu hadi kifo... ni masikitiko makuu
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,970
Likes
140
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,970 140 145
Dah pole mgambo, poleni wagambo.
Inauma sana mgambo anapo nyang'anya mali za wamachinga alafu anaenda kuuza.
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
198
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 198 160
TATIZO la umachinga na biashara ndogondogo, litaleta maafa makubwa hapa nnchini siku si nyingi, hii ni trela, ipo movie kamili inakuja.
nasema hivyo kwasababu hakuna sera za pamoja ktk kujua namna gani hawa vijana wanawezeshwa kufanya kazi zao vyema.
wakati wakandolo na Lowassa waliondolewa, na kulikua na msisitizo mkubwa wakuhakikisha hawarejei ktk maeneo ya stand na pepezoni mwa barabara.
Alipo kuja huyu mwalimu wa upe, mkuu wa mkoa mpya , akawaruhusu wafanye biashara kwa amani yao, ila wenye vyakula/mama lishe wahakikishe wanakaa maeneo masafi.
Machinga wakajitafutia tena vimitaji vyao , wakarejea kwa kasi jijini, sasa leo anakuja sijui mkuu wa ilaya anatoa maagiizo yakuwafukuza, wanapigwa na kunyang'anywa mali zao. unataraji nini ?
kisasi na vurugu, ipo siku tutaona maafa zaidi na zaidi.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,569
Likes
38,967
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,569 38,967 280
Sytem tuliyojiwekea ndio imetufikisha hapa.

mungu amlaze mahali pema peponi ndugu marehemu.
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,530
Likes
837
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,530 837 280
Poleni sana wagambo,lakini mnatakiwa kukumbuka kuwa muwinda tembo hufa kwa tembo!!
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,704
Likes
2,074
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,704 2,074 280
mpaka tulipo sidhani kama kuna mtu anaweza akajitokeza adharani na kutangazia uma kuwa tanzania ya sasa ni nchi ya amani, inatisha sana
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,368
Likes
1,293
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,368 1,293 280
Mwosha huoshwa
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
Mimi kwa kweli siungi mkono kifo chochote kile. Hapa wa kulaumiwa si Mgambo bali ni watunga sera ambao wanawa-expose hawa Mgambo kwenye unnecessary risks. Kitendo cha kuwatuma kufanya wanayofanya bila kuwa na zana za kujilinda ni upuuzi mkubwa, ingekuwa nchi za wenzetu huyo aliyewatuma angejizulu leo hii hii.

Na huu ni mwaka wa uchaguzi, tutarajie vifo vingi tu vya aina hii kwa ubinafsi wa watawala wetu.
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
mimi kwa kweli siungi mkono kifo chochote kile. Hapa wa kulaumiwa si mgambo bali ni watunga sera ambao wanawa-expose hawa mgambo kwenye unnecessary risks. Kitendo cha kuwatuma kufanya wanayofanya bila kuwa na zana za kujilinda ni upuuzi mkubwa, ingekuwa nchi za wenzetu huyo aliyewatuma angejizulu leo hii hii.

Na huu ni mwaka wa uchaguzi, tutarajie vifo vingi tu vya aina hii kwa ubinafsi wa watawala wetu.
mwendo wa makafara umeanza hivyo, jichunge wewe na hatua zako.
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
93
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 93 145
Ni kweli jiji au nchi inatakiwa iwe katika utaratibu mzuri na mazingira mazuri ya uendeshaji wa shughulizake kama hizo biashara ndogo ndogo lakini tulichelewa na kuruhusu huu utaratibu mbovu kuwepo, tatizo ni kuwa wakti hao watu wanajenga vibanda hivyo serikali ilikuwa inaona na je kwa nini walikuwa wanasubiri mpaka wamejiimarisha na kufanya kuwa ni sehemu wanayoitegemea ktk maisha yao? Mtu anapokunyang'anya rizki hasa ukiwa na majukumu na mipango nayo lazima uwe mkali sana though it doesn't justify the killings.
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
24
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 24 135
Matokeo ya Kidato cha nne 2009

Division I + II + III = 42,627 sawa na Asailimia 17.85

Divisheni IV = 130,651 sawa na Asilimia 54.66

Divisheni 0 ( Sifuri) = 65,708 sawa na Asilimia 27.49

Najiuliza hivi hawa Zero + Four ambao ni Asilimia 82.15 Wanakwenda wapi?

Mwaka Jana tumezalisha wangapi? Mwaka Juzi Je na Je Serikali ina mkakati gani kuhakikisha Mwakani inapunguza hiyo Zero na Four

Je Baada ya Miaka Kumi tutakuwa na Taifa Gani
Serikali iwe Makini maana kila mwaka inazalisaha Wamachinga malaki sasa Baada ya Miaka kumi kutakuwa na Jeshi kubwa sana la Wamachinga na Hao Mgambo hawataweza kupambana
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
81,961
Likes
121,266
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
81,961 121,266 280
Askari wa kikosi cha mgambo cha manispaa ya Kinondoni ambaye hadi sasa amefariki baada ya kupigwa
na kitu kizito leo asubuhi walipo kuwa kwenye operesheni ya kuondoa vibanda vya wafanyabiashara ndogondogo kwenye stendi ya daladala ya Mwenge.
Mpaka nakuleteeni habari hii hali si shwari pale mwenge stand, ni vurugu mtindo mmoja.
Bongo shakalabaghala juzi wasafiri wamewapa kibano baada ya safari kusimamishwa kutokana na madereva kutokuwa na leseni leo mgambo kaua, kule musoma majuzi watu 17 wameua. Waziri wa mambo ya ndani hata kutia neno katika hali kama hii....yuko kimyaaaa kabisa. Inaelekea naye hayamuhusu!
 
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
hivi kwa nini mauaji ya ajabu ajabu yanatokea kila kukicha!!whats happenin folks??au ni kwa vile iliandikwa nyakati za mwisho watu watauana kama wanyama ???
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
141
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 141 160
Askari wa kikosi cha mgambo cha manispaa ya Kinondoni ambaye hadi sasa amefariki baada ya kupigwa
na kitu kizito leo asubuhi walipo kuwa kwenye operesheni ya kuondoa vibanda vya wafanyabiashara ndogondogo kwenye stendi ya daladala ya Mwenge.
Mpaka nakuleteeni habari hii hali si shwari pale mwenge stand, ni vurugu mtindo mmoja.
Hiki kiswahili mbona kimekaa upande upande.... ambaye hadi sasa amefariki baada ya kupigwa (!?)
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,333
Likes
1,591
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,333 1,591 280
mwendo wa makafara umeanza hivyo, jichunge wewe na hatua zako.
Muungwana yuko majuu anawaambia vijana nyumbani msiwe na shaka mambo SHWARI!! Huku mgambo wanapigwa nondo na watu wanachinjana Tarime!!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
Muungwana yuko majuu anawaambia vijana nyumbani msiwe na shaka mambo SHWARI!! Huku mgambo wanapigwa nondo na watu wanachinjana Tarime!!
Amiri jeshi mkuu bado anahitaji mda kuvuta donors....
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
141
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 141 160
serikali iko uturuki kulamba PhD... ikirudi yataisha haya
Hivi Rais hana wasaidizi lazima kwenye kila tukio hawepo?

Waziri wa mambo ya ndani anafanya kazi gani? Mkuu wa Polisi naye hayupo!? Wakuuu wa mikoa na wilaya kazi zao ni zipi!?
 

Forum statistics

Threads 1,250,043
Members 481,189
Posts 29,718,972