Mgahawa

Imphuvyi

Senior Member
Aug 6, 2018
138
225
Itapendeza kama anaewiwa akaja kujionea. Maana hapa kwenye picha tutadanganyana.
 

Imphuvyi

Senior Member
Aug 6, 2018
138
225
Kwa maelezo zaidi piga sim au njoo ujionee kwa macho....
Mgahawa upo kamili unaingia na mtaji wako wa bidhaa za kupika tu. Mgahawa unafanya kazi masaa 24. Haufungwi usiku wala mchana. Na mgahawa umejikita hasa kwenye bites. Panatengenezwa bites usiku na mchana.
 

Sivan

JF-Expert Member
Jul 17, 2020
928
1,000
Waambie hivi kwa mwezi unapata faida kihasi gani ??
Kwanini yeye anaacha ??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom