Abdulhalim Platinum Member Joined Jul 20, 2007 Posts 17,216 Reaction score 3,126 Oct 21, 2011 #21 Kweli taifa limejaza watu waliosheheni mikohozi na mikamasi vichwani!duh
Anko Sam JF-Expert Member Joined Jun 30, 2010 Posts 3,254 Reaction score 907 Oct 21, 2011 #22 Left Wing said: Tumethubutu, Tumeweza, Tunasonga Mbele japo kwa Mwendo wa Kinyonga ila Tutafika Click to expand... Tukifika tutakuta wenzetu walikwisha chukua vyote vizuri, sisi tua ambulia uongo na wizi!
Left Wing said: Tumethubutu, Tumeweza, Tunasonga Mbele japo kwa Mwendo wa Kinyonga ila Tutafika Click to expand... Tukifika tutakuta wenzetu walikwisha chukua vyote vizuri, sisi tua ambulia uongo na wizi!