Kiranja wa jamii
JF-Expert Member
- Jan 2, 2023
- 1,199
- 2,869
Sio kwamba wana CCM wote wanaipenda CCM, sio kwamba vijana walioko CCM wanajivunia chama chao, na wala usidhani hawaumii kuona kila aina ya uovu wa nchi hii unahusishwa na CCM. Ni binadamu, wanayaona makosa, wanaumia lakini watafanyaje sasa na ndo wako mateka! Hawana uhuru, fikra zao zimeshikiliwa mateka
Wanaokusanya taarifa za kumfanya Nyerere kuwa mtakatifu sio wajinga. Huyu mzee ni kiumbe cha pekee kilichozaliwa Tanzania
Aliyoyasema kwenye hotuba zake za miaka ya 1960's, 1970's, 1980's na early 1990's ukiyasikiliza na kulinganisha na yanayoendelea ni kama ameyaongea leo wakati hata jeneza limekwisha oza lote
Nyerere aliwahi kusema upinzani wa kweli utatoka ndani ya CCM! Hili bado naliamini na ukipenda unaweza kusema "waasi wa uasi wa CCM" ndio watakaoikomboa nchi kwa mara ya pili
Hawa machawa wanaojengwa sasa hivi, hawa UVCCM wanaojitoa ufahamu na kugeuka mazezeta siku hizi ipo siku watapata akili na siku hiyo ndio itakuwa ukombozi wa nchi hii
Sasa hivi wanagugumia tu ndani kwa ndani huko, wanasifia hata mtu wao akijamba hadharani lakini hawatavumilia siku zote kwasababu mwanadamu ameumbwa na haya
Ukitaka kulielewa hili vizuri kaa nao, jifanye marafiki kwao, anzisha story, sikiliza maoni yao, kaa upande wao utayajua mengi
Haya yanayoendelea wametulia kama sio wao. Magroup yao wamepoa hakuna chochote wanachoongea, wamezibwa midomo, wanahofu hata ya kusalimia wanahisi watakosea
ÇCM imewaweka mateka watu wao, vijana wao wako mahabusu wasipoweza ku exercise uhuru wao! Hili ni bomu la baadae
Hakuna wanaokaa mateka siku zote ni ama watatoroka, watakufa au watakombolewa. Tuwaombee wakombolewe au watoroke wasifie mikononi mwa watekaji wa fikra
Wanaokusanya taarifa za kumfanya Nyerere kuwa mtakatifu sio wajinga. Huyu mzee ni kiumbe cha pekee kilichozaliwa Tanzania
Aliyoyasema kwenye hotuba zake za miaka ya 1960's, 1970's, 1980's na early 1990's ukiyasikiliza na kulinganisha na yanayoendelea ni kama ameyaongea leo wakati hata jeneza limekwisha oza lote
Nyerere aliwahi kusema upinzani wa kweli utatoka ndani ya CCM! Hili bado naliamini na ukipenda unaweza kusema "waasi wa uasi wa CCM" ndio watakaoikomboa nchi kwa mara ya pili
Hawa machawa wanaojengwa sasa hivi, hawa UVCCM wanaojitoa ufahamu na kugeuka mazezeta siku hizi ipo siku watapata akili na siku hiyo ndio itakuwa ukombozi wa nchi hii
Sasa hivi wanagugumia tu ndani kwa ndani huko, wanasifia hata mtu wao akijamba hadharani lakini hawatavumilia siku zote kwasababu mwanadamu ameumbwa na haya
Ukitaka kulielewa hili vizuri kaa nao, jifanye marafiki kwao, anzisha story, sikiliza maoni yao, kaa upande wao utayajua mengi
Haya yanayoendelea wametulia kama sio wao. Magroup yao wamepoa hakuna chochote wanachoongea, wamezibwa midomo, wanahofu hata ya kusalimia wanahisi watakosea
ÇCM imewaweka mateka watu wao, vijana wao wako mahabusu wasipoweza ku exercise uhuru wao! Hili ni bomu la baadae
Hakuna wanaokaa mateka siku zote ni ama watatoroka, watakufa au watakombolewa. Tuwaombee wakombolewe au watoroke wasifie mikononi mwa watekaji wa fikra