Salaam wadau,
Tunahitaji mfanyakazi wa usafi wa ofisini kazi kubwa ni kusafisha ofisi na samani za ofisini.Ofisi ipo Upanga maeneo ya Muhimbili - Dar es Salaam.Tutafurahi zaidi kama amepitia maswala ya house keeping.Kwa mawasiliano zaidi ama mjadala tafadhali tuwasiliane kwa namba hii 0686 666666.Msg au whatsaap ni bora zaidi.Asanteni
Sent using Jamii Forums mobile app
Tunahitaji mfanyakazi wa usafi wa ofisini kazi kubwa ni kusafisha ofisi na samani za ofisini.Ofisi ipo Upanga maeneo ya Muhimbili - Dar es Salaam.Tutafurahi zaidi kama amepitia maswala ya house keeping.Kwa mawasiliano zaidi ama mjadala tafadhali tuwasiliane kwa namba hii 0686 666666.Msg au whatsaap ni bora zaidi.Asanteni
Sent using Jamii Forums mobile app