Mfanyabiashara wa madini ya Tanzanite aua kwa bastola Arusha

LENGIO

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
1,090
Points
1,250

LENGIO

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2012
1,090 1,250
Mfanyabiashara wa madini ya tanzanite Arusha, Felex Manga amempiga risasi mtoto wa kimasai. Wakati akisherehekea kuuziwa shamba na baba yake eneo la Terati siku ya Jumamosi.

Siku ya tukio mtuhumiwa na familia ya aliyemuuzia shamba walifanya sherehe ya kumkabidhi shamba, ndipo mzee mwenye shamba alipomuuliza hivi vitu mnavyovaa kiunoni vinafanyeje kazi?

Ndipo jamaa akachomoa na kupiga juu kazaa bila kujua kuna iliyobaki akamnyooshea kijana kwenye paji la uso na kumtoa uhai, jamaa mpaka muda huu yupo ndani ndugu zake wakihaha kumtoa.
 

Power to the People

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2007
Messages
1,201
Points
1,500

Power to the People

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2007
1,201 1,500
"Never point a firearm at anything you are unwilling to destroy." Sijui wakipewaga vibali vya hizi bunduki hawaelezwi basic rules of firearm handling? Inasikitisha kwa kweli.

Mmmh, balaa nyingine hizi;
sasa naye alikuwa anaonyesha bastola inavyofanya kazi kwa kulenga watu.
Pesa ikiwa nyingi inaleta karaha.
 

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,820
Points
2,000

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,820 2,000
Mmmh, balaa nyingine hizi;
sasa naye alikuwa anaonyesha bastola inavyofanya kazi kwa kulenga watu.
Pesa ikiwa nyingi inaleta karaha.
Money is scarce! Money is never enough. pesa nyingi kwako ni kiasi gani mamndenyi?

Huyu wala haina haja ya kufikiria sana kwamba anatumia nini katika kufikiri!

Mtu yeyote anaporuhusiwa kumiliki silaha nadhani huwa anapewa masharti na vigezo ili chombo hicho kisilete madhara...

Huyo bwana hakutumia akili kabisa katika jambo alilofanya, he deserves facing the law.

Tusubiri mrejesho kutoka mahakamani.
 

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,936
Points
2,000

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,936 2,000
Ni kulilia tu huyo mtoto wa mkulima aliyekufa;
Mwenye pesa mara nyingi hana kesi.

Money is scarce! Money is never enough. pesa nyingi kwako ni kiasi gani mamndenyi?

Huyu wala haina haja ya kufikiria sana kwamba anatumia nini katika kufikiri!

Mtu yeyote anaporuhusiwa kumiliki silaha nadhani huwa anapewa masharti na vigezo ili chombo hicho kisilete madhara...

Huyo bwana hakutumia akili kabisa katika jambo alilofanya, he deserves facing the law.

Tusubiri mrejesho kutoka mahakamani.
 

Forum statistics

Threads 1,391,159
Members 528,376
Posts 34,075,023
Top