mfanyabiashara abakwa hadi kufa...

mfanyabiashara abakwa hadi kufa...

Na mbakwe tu hadi viranga viwaishe.
 
Wanasheria wanasema
Iyo kesi huwezi kushtaki
kuwa kidume umebakwa
coz Rape is when a penetration
is not free from consent,
so manzi hawezi kupenetrate
bali vidume ndo tunapenetretisha
Gegedeo,Hiyo inakua
kesi ingine ila sio ya kubakwa
 
Wanaume wenye upunguvu wa nguvu za kiume wapo kwenye nafasi nzuri sana ya kutokufa kwa kifo cha madhila kama hiki!!
 
Inasikitisha sana...

Huku mwanajeshi kakabwa na fundi ujenzi hadi kifo kwenye jaribio la kubakwa...

Kule dume linabakwa na wake zake hadi kufa...


Cc: mahondaw
 
Alitakiwa afanye kwa afya,alifikiri anakomoa wake zake kumbe anajiwahisha kusikojulikana. (Me) ukiona uji mzito hautoki usilazimishe, kinachofuata hapo ni mirija kuachia na kuvuja rangi nyekundu na ikiwezekana kifo.
 
Eti jamaniii...inasimama kabisaaa au inakuwaje?..lol[emoji28]

Huyo alikunywa viagra ili awaonyeshe kuwa yeye ni Kidume cha mbegu matokeo yake pressure ila panda, Maputo ya moyo nayo yakaongezeka sana kwa utamu hadi akashindwa kustahimili na kutangulia Mbele ya haki
 
Back
Top Bottom