Mother Confessor
JF-Expert Member
- Jan 7, 2016
- 18,684
- 45,616
Hilo sio tatizo babe...anyway unajua huu mwezi wa mahaba lazima niwe kwenye vile viunga vyetu vya rahaa...Nimeokoka babe nijikute tu niamini na wakati haupo dar
Hilo sio tatizo babe...anyway unajua huu mwezi wa mahaba lazima niwe kwenye vile viunga vyetu vya rahaa...Nimeokoka babe nijikute tu niamini na wakati haupo dar
MhHamsa hamsa
Haahahaha kama nakuonaHilo sio tatizo babe...anyway unajua huu mwezi wa mahaba lazima niwe kwenye vile viunga vyetu vya rahaa...
Nasikia kuna walioenda kupiga goti zisifike kumi jama ndo waka amua kurelux
Wozaaahhh...nahesabu vijisiku tuu shuu wangu. .Haahahaha kama nakuona
😁😁😁😁nimejikuta nacheka sanaaàaNgoja haji manara aje aseme kama viuno vyao bado vina nguvu..😅
Huyu alimeza Viagra ikamzidi nguvu moyo ukasimama.Mfanyabiashara nchini Nigeria, amebakwa na wake zake 5 hadi kufa..View attachment 1013280
Sent using Jamii Forums mobile app
Death
Wanawake ni [emoji91]Mfanyabiashara nchini Nigeria, amebakwa na wake zake 5 hadi kufa..View attachment 1013280
Sent using Jamii Forums mobile app
Eti jamaniii...inasimama kabisaaa au inakuwaje?..lol[emoji28]