jje's
JF-Expert Member
- Sep 3, 2014
- 10,886
- 16,585
na simu jaman mambo ya kifamiliaKho! Kho! Kho! Mnaongea na mimi au mnaongea na simu?[emoji848][emoji848][emoji848]
teh teh
na simu jaman mambo ya kifamiliaKho! Kho! Kho! Mnaongea na mimi au mnaongea na simu?[emoji848][emoji848][emoji848]
hahahhahahaah sitaki mie huu ugomvi
[emoji23] [emoji23] [emoji23]na simu jaman mambo ya kifamilia
teh teh
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Cc jje's
Unakimbia eeeh? Umelikoroga lazima ulinywe, hutoki hapa mpaka unitafutie mtu wa kunionjesha pepo weekend hii![emoji23][emoji23][emoji23]hahahhahahaah sitaki mie huu ugomvi
ujue ni weekend ndo inaanza kwa watu wengi sasa
chaoooo
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Unakimbia eeeh? Umelikoroga lazima ulinywe, hutoki hapa mpaka unitafutie mtu wa kunionjesha pepo weekend hii![emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji848][emoji848][emoji848][emoji848][emoji115]kalumanzila...! [emoji144][emoji144][emoji144][emoji849][emoji119][emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mtani Kalumanzila kasema pepo ya nne ndo ya muhimu hizi nyingine ni ubatili mtupu.
Tatizo ni kwamba hiyo pepo ya nne sina uhakika nayo hivyo bora nionjeshwe ya hapa duniani kama jje's[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mtani Kalumanzila kasema pepo ya nne ndo ya muhimu hizi nyingine ni ubatili mtupu.
[emoji23] [emoji23] [emoji23][emoji848][emoji848][emoji848][emoji848][emoji115]kalumanzila...! [emoji144][emoji144][emoji144][emoji849][emoji119]
Ni mara 1000 ukaikosa ya hapa duniani ukaipata hiyo ya nne.Tatizo ni kwamba hiyo pepo ya nne sina uhakika nayo hivyo bora nionjeshwe ya hapa duniani kama jje's
Naona mshiki wako amekimbia kibarua nilichompa, naomba umsaidie tafadhali[emoji85][emoji85][emoji85]
Sawa baba mchungaji, ngoja niongeze juhudi za kuitafuta pepo ya nne?Ni mara 1000 ukaikosa ya hapa duniani ukaipata hiyo ya nne.
Kwa raha utakayoipata miaka 1000 ni sawa na siku 1.
Lakini sasa upande wa "kulia na kusaga meno" siku moja kwa mateso utakayopata ni sawa na miaka 1000. (Tafadhali fanya maamuzi sahihi).
Ni mara 1000 ukaikosa ya hapa duniani ukaipata hiyo ya nne.
Kwa raha utakayoipata miaka 1000 ni sawa na siku 1.
Lakini sasa upande wa "kulia na kusaga meno" siku moja kwa mateso utakayopata ni sawa na miaka 1000. (Tafadhali fanya maamuzi sahihi).
[emoji849][emoji849][emoji849][emoji848][emoji848][emoji848][emoji847][emoji847][emoji3][emoji3][emoji3][emoji144][emoji144][emoji144][emoji115][emoji115][emoji115][emoji115]Sawa baba mchungaji, ngoja niongeze juhudi za kuitafuta pepo ya nne?
Nleterewa Nganengo huyu mtani wako vipi mbona simwelewi?[emoji849][emoji849][emoji849][emoji848][emoji848][emoji848][emoji847][emoji847][emoji3][emoji3][emoji3][emoji144][emoji144][emoji144][emoji115][emoji115][emoji115][emoji115]
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Sawa baba mchungaji, ngoja niongeze juhudi za kuitafuta pepo ya nne?
Naja upesi![emoji23][emoji23] [emoji23] [emoji23]
Kuna vyeo vingine ukipewa kwa maovu ulionayo hata shetani anashtuka.
Nb;-
Kama unataka kuzipata pepo zote za sasa na baadae tafadhali nifuate sirini nikupe maelekezo.
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Nleterewa Nganengo huyu mtani wako vipi mbona simwelewi?