Mfano halisi wa pepo na jehanum

Mfano halisi wa pepo na jehanum

Mambo yote ni hapa duniani , je wanaokatazwa hayo mambo eti ili wafanye kazi ya Mungu wanaishije ? Pata ulimwengu wote lakini bila hizo raha hujakamilika .
ili wafanye kazi ya Mungu wanaishije ? Pata ulimwengu wote lakini bila hizo raha hujakamilika .
 
Mambo yote ni hapa duniani , je wanaokatazwa hayo mambo eti ili wafanye kazi ya Mungu wanaishije ? Pata ulimwengu wote lakini bila hizo raha hujakamilika .
ili wafanye kazi ya Mungu wanaishije ? Pata ulimwengu wote lakini bila hizo raha hujakamilika .
 
Back
Top Bottom