Mfanano wa ajabu

Mfanano wa ajabu

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
376,436
Reaction score
872,034
Kalenda ya 1895 inafanana na ya 2019
IMG-20190110-WA0100.jpeg


Jr[emoji769]
 
Ulipoingia huu mwaka nilifanya tafiti yangu mapema. kalenda ya mwaka 1993, 2002 na mwaka 2013 zimefanana kwa kila kitu na kalenda ya mwaka 2019. Tafuta hizo kalenda utapata majibu. Nafikiri hivi ni vitu ambavyo kimahesabu vinatokea kila baada ya muda fulani ingawa bado sijafanikiwa kujua ni kwa kipindi gani hasa specific.
 
Hayo makalenda na ma tarehe yanajirudiaga kwasababu hakuna tarehe wala miezi mipya iliyoongezwa na wiki kwa mwaka ni zile zile kwaiyo kujirudia kwa kalenda lazima kutokee.Hakuna jipya chini ya jua.
 
Back
Top Bottom