much know
JF-Expert Member
- Oct 22, 2017
- 14,061
- 21,591
Akina nani?Hawa ndiyo mtaji wa CCM..
Akina nani?Hawa ndiyo mtaji wa CCM..
Kwa sasa inavyoonekana Meya wa Jiji la Arusha kwa tiketi ya CHADEMA, Calist Lazaro yuko karibu sana kiutendaji na Mkuu wa Mkoa wa Arusha, Mrisho Gambo ukilinganisha na Godbless Lema.
Kauli iliyotolewa na Rais Magufuli kuhusu Meya wa Jiji la Arusha inatoa picha hasi katika mahusiano ya kikazi kati yake na Mbunge wa Jimbo la Arusha, Godbless Lema.
Wakati akiongea na wananchi wa viunga vya Mkoa wa Arusha, Rais Magufuli amesikika akisema anampongeza sana Meya wa Jiji la Arusha kwa sababu ni mpenda maendeleo bila kujali utofauti wa itikadi za kisiasa.
Meya Calist Lazaro amekuwa na Rais Magufuli kwenye msafara katika ziara yake mkoani Arusha.
Rais alienda mbali zaidi na kusema alipokea ujumbe kutoka kwa Meya Calist Lazaro ukimuomba amtembelee lakini Rais akamjibu na kumwambia akifanya hivyo atafukuzwa CHADEMA.
Hii inaonyesha baadhi ya watu au wanasiasa wa CHADEMA mkoa wa Arusha wameanza kukaa kando ya siasa za Lema ambazo wanadhani hazina manufaa kwao au wananchi wengi. Wameanza kukubaliana na msemo wa Waingereza unaosema, "If you can't beat them, join them'.
Siasa za Lema ni kutoshirikiana na uongozi wa mkoa na pia Rais Magufuli.
Hii sio hali nzuri kisiasa kwa Lema kwa sababu nguvu zake za kisiasa katika Mkoa wa Arusha zinapunguzwa kadri siku zinavyokwenda.
Kwa sasa ameanza kupata wapinzani ndani ya CHADEMA mkoani Arusha ambao inaonekana watapambana naye kwenye nafasi ya uongozi na ubunge.
Lema hajatambua kuwa mazingira ya siasa katika mkoa wa Arusha yamebadilika na kwa mantiki hiyo kuendelea kufanya siasa zilezile kwa kutumia mbinu zilezile za mwaka 2010 ni kujichimbia kaburi la kisiasa.
Inaonekana wajanja wameanza kumkimbia!
Video kuhusu alichokiongea Rais Magufuli kwa Meya wa Jiji la Arusha.
Sasa hapo Ni kwa mujibu wako mi sijasemaKwa mujibu wa maneno yako ni kwamba wamefanya makosa ambayo wanastahili kuuliwa kwa mapanga na kushambuliwa kwa silaha za kivita?
Nyakati za mapanga na bunduki ni nyakati za aina gani hizi?Sasa hapo Ni kwa mujibu wako mi sijasema
Ila muwakumbushe kusoma alama za nyakati
Ndo izo izo japo mi simuumini lakini hizi si nyakati na kuamka na kumzushia lowasa fisadi kila unapopanda jukwani harafu uachweNyakati za mapanga na bunduki ni nyakati za aina gani hizi?
Sawa endeleeni kuuaNdo izo izo japo mi simuumini lakini hizi si nyakati na kuamka na kumzushia lowasa fisadi kila unapopanda jukwani harafu uachwe
Wewe na huyo rais wako hamjaelewa kitu kuhusu Arusha
Hii ndiyo aina ya ujinga mliobeba usio na maana.Wewe na huyo rais wako hamjaelewa kitu kuhusu Arusha
WaTanzania wengi ni kama mna shida sana kichwani.ukitazama kwa umakini unagundua kua chadema ndiyo imejenga dhana ya uadui na CCM.kila siku ni mabaya tu kwao.sasa jana Lema ni kama kasusia ugeni wa Rais.anatetea wananchi gani sasa hapo mjini,aliyekuja ndiyo Rais na ikiwezekana angeonekana na kutoa kero zake pale mbele ya mkuu na angejibiwa.ukitazama unaona roho mbaya wanazo chadema za uchu na wivu wa madaraka.uadui uko kwao na si kwa Rais na chama chakeRais ameshajenga dhana kuwa CHADEMA ni maadui zake, hii itampa shida sana
Muongeze Dozi huyooo msemajiuwongo
Ova
Siasa ni mpaka 2020 - MagufuliHivi yule mgombea wako ulikuwa unamnadi Kyela "kafia" wapi?
Au ndiye yule aliapa kuacha siasa na kuilaumu Chadema baada ya kuingia hasara ya kesi ya kukata rufaa?Siasa ni mpaka 2020 - Magufuli
Hello baby! Sijui kwa nini kila nikiona comments zako mrembo basi mwili una sisimkaHivi yule mgombea wako ulikuwa unamnadi Kyela "kafia" wapi?
Mwakyembe anatamani siku zigande , lakini ndio haiwezekani tena .Au ndiye yule aliapa kuacha siasa na kuilaumu Chadema baada ya kuingia hasara ya kesi ya kukata rufaa?