• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

METHALI ZINACHANGANYA AKILI.

Aloyce Mkwizu

Aloyce Mkwizu

Member
Joined
Dec 19, 2016
Messages
70
Points
125
Aloyce Mkwizu

Aloyce Mkwizu

Member
Joined Dec 19, 2016
70 125
Methali ipi kati ya hizi inafaa kutiliwa maanani katika shughuli zetu za kila siku.

Subira yavuta heri vs Ngoja ngoja huumiza matumbo.

Maoni yenu wakuu.
 

Forum statistics

Threads 1,403,256
Members 531,122
Posts 34,418,992
Top