Methali tano kwa kichagga zinazomuhusu Mwanamke

Methali tano kwa kichagga zinazomuhusu Mwanamke

Da tall gal

Member
Joined
Oct 29, 2016
Posts
11
Reaction score
9
Habarini wana JF, Mimi ni mwanafunzi wa chuo kikuu ninayefanya uchunguzi kuhusu lugha: naombeni msaada wa methali tano kwa lugha ya kichagga zinazomhusu mwanamke na maana zake , ASANTENI
 
j
Habarini wana JF, Mimi ni mwanafunzi wa chuo kikuu ninayefanya uchunguzi kuhusu lugha: naombeni msaada wa methali tano kwa lugha ya kichagga zinazomhusu mwanamke na maana zake , ASANTENI
sharti uyaoge
 
Back
Top Bottom