Metali kubwa ya kisiri yaibuka tena nchini India

Metali kubwa ya kisiri yaibuka tena nchini India

Makala hii ya Kiingereza imejibu maswali yote kuhusu hizi monoliths. Wanasema ila ya Utah pengine ilitenengenezwa na mwanasanaa mchonga vyuma ambaye ameshafariki na zilizofuatia ni copy cats na baadhi ya watu wamejitokeza na kukiri kuzitengeneza. Watu pia wamekuwa wakizichimbua na kuziharibu bila madhara yo yote. Ni pranks fulani inaendelea ila kwa watu wa conspiracies bila shaka inaweza kuhusishwa na aliens, illuminati na mengineyo...

 
Makala hii ya Kiingereza imejibu maswali yote kuhusu hizi monoliths. Wanasema ila ya Utah pengine ilitenengenezwa na mwanasanaa mchonga vyuma ambaye ameshafariki na zilizofuatia ni copy cats na baadhi ya watu wamejitokeza na kukiri kuzitengeneza. Watu pia wamekuwa wakizichimbua na kuziharibu bila madhara yo yote. Ni pranks fulani inaendelea ila kwa watu wa conspiracies bila shaka inaweza kuhusishwa na aliens, illuminati na mengineyo...

Asante sana brother
 
Back
Top Bottom