message from Global publishers!


eRRy

eRRy

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
1,084
Likes
18
Points
135
eRRy

eRRy

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
1,084 18 135
1267000409_gpl.jpg



KWA TAKRIBANI WIKI MOJA SASA, TUMEKUWA HATUTOWI KWA KINA HABARI ZINAZOONGOZA KWENYE MAGAZETI YETU, IKIWA PAMOJA NA HADITHI ZA SHIGONGO NA MIKASA YA KUSISIMUA. HATUA HII ILICHUKULIWA BAADA YA KUTOKEA HALI YA SINTOFAHAMU KUHUSU MUSTAKBALI WA MAGAZETI NA MITANDAO NCHINI TANZANIA NA HUJUMA ZINAZOFANYWA NA BAADHI YA WANAMTANDAO WA KUNAKILI KAZI ZETU NA KUZITUMIA KWINGINE KWA MANUFAA YAO BINAFSI.

HATA HIVYO, BAADA YA MAJADILIANO NA UONGOZI WA GPL NA KUFANYA UTAFITI WA KINA KUHUSU MUSTAKABALI WA MITANDAO NA MAGAZETI NCHINI TANZANIA, TUMEAMUA KUREJESHA UTARATIBU WA ZAMANI WA KUWAPENI HABARI, HADITHI NA MIKASA KIUKAMILIFU KUANZIA FEBRUARI 24, 2010! TUNAJUA NI KIASI GANI TUTAKUWA TUMEWAKWAZA WAPENZI WASOMAJI WETU, HASA WALE WA UGHAIBUNI, LAKINI TULIKUWA HATUNA BUDI KUCHUKUA HATUA HIYO. HIVYO TUNACHUKUA FURSA HII KUWAOMBENI RADHI KWA DHATI KABISA KWA USUMBUFU ULIOJTOKEZA.

WAPO WALIOAHIDI KUACHA KUTEMBELEA TENA MTANDAO HUU, LAKINI TUNA WASIHI WASITISHE UAMUZI WAO NA WAREJEE TENA, WATUSAMEHE MAKOSA YETU NA WAJUE KUWA KUFANYA MAKOSA NI SEHEMU YA MAISHA NA HAKUNA BINADAMU ALIYEKAMILI. HADITHI ZILIZOKATISHWA ZOTE HADI WAKATI HUU ZIMEREJESHWA KUANZIA PALE ZILIPOISHIA, HALIKADHALIKA MIKASA NAYO IMEENDELEZWA PALE ILIPOISHIA, ISIPOKUWA MICHACHE TU.

MWISHO, KWA NIAMBA YA UONGOZI WA GPL, NAWASHUKURU KWA UVUMILIVU WENU NA NAWAKARIBISHENI KWA MARA NYINGINE KUFURAHIA KILE MLICHOKIKOSA KWA WIKI NZIMA!

ASANTENI - WEB MASTER
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,698
Likes
183
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,698 183 160
1267000409_gpl.jpg



KWA TAKRIBANI WIKI MOJA SASA, TUMEKUWA HATUTOWI KWA KINA HABARI ZINAZOONGOZA KWENYE MAGAZETI YETU, IKIWA PAMOJA NA HADITHI ZA SHIGONGO NA MIKASA YA KUSISIMUA. HATUA HII ILICHUKULIWA BAADA YA KUTOKEA HALI YA SINTOFAHAMU KUHUSU MUSTAKBALI WA MAGAZETI NA MITANDAO NCHINI TANZANIA NA HUJUMA ZINAZOFANYWA NA BAADHI YA WANAMTANDAO WA KUNAKILI KAZI ZETU NA KUZITUMIA KWINGINE KWA MANUFAA YAO BINAFSI.

HATA HIVYO, BAADA YA MAJADILIANO NA UONGOZI WA GPL NA KUFANYA UTAFITI WA KINA KUHUSU MUSTAKABALI WA MITANDAO NA MAGAZETI NCHINI TANZANIA, TUMEAMUA KUREJESHA UTARATIBU WA ZAMANI WA KUWAPENI HABARI, HADITHI NA MIKASA KIUKAMILIFU KUANZIA FEBRUARI 24, 2010! TUNAJUA NI KIASI GANI TUTAKUWA TUMEWAKWAZA WAPENZI WASOMAJI WETU, HASA WALE WA UGHAIBUNI, LAKINI TULIKUWA HATUNA BUDI KUCHUKUA HATUA HIYO. HIVYO TUNACHUKUA FURSA HII KUWAOMBENI RADHI KWA DHATI KABISA KWA USUMBUFU ULIOJTOKEZA.

WAPO WALIOAHIDI KUACHA KUTEMBELEA TENA MTANDAO HUU, LAKINI TUNA WASIHI WASITISHE UAMUZI WAO NA WAREJEE TENA, WATUSAMEHE MAKOSA YETU NA WAJUE KUWA KUFANYA MAKOSA NI SEHEMU YA MAISHA NA HAKUNA BINADAMU ALIYEKAMILI. HADITHI ZILIZOKATISHWA ZOTE HADI WAKATI HUU ZIMEREJESHWA KUANZIA PALE ZILIPOISHIA, HALIKADHALIKA MIKASA NAYO IMEENDELEZWA PALE ILIPOISHIA, ISIPOKUWA MICHACHE TU.

MWISHO, KWA NIAMBA YA UONGOZI WA GPL, NAWASHUKURU KWA UVUMILIVU WENU NA NAWAKARIBISHENI KWA MARA NYINGINE KUFURAHIA KILE MLICHOKIKOSA KWA WIKI NZIMA!

ASANTENI - WEB MASTER
Huwa siyasomi hata hivyo. Ni bora hata mgetokomea huko gizani mlikokuwa!
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
globo pablisha ndo kampuni ya nani?kubenea?
 
Chimo

Chimo

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2008
Messages
674
Likes
209
Points
60
Chimo

Chimo

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2008
674 209 60
eRIC sHINGONGO? NDIO NANI HUYU????
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,548
Likes
628
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,548 628 280
Nasikia magazeti haya yalianzishwa na kijana mwingine aitwaye Mashaka Matongo. Biashara ikamshinda (siku hizi wanasema kafulia) na akayauza kwa Erick Shingongo. Mashaka Matongo alikuwa kijana aliyeanzisha uchapishaji wa UDAKU katika high scale. Erick alikuja akanunua na akaendeleza.

Humo ndani ya magazeti hakuna la maana zaidi ya habari za ugoni, wizi, picha za uchi, madawa ya kulewa nk. Yaani zile zote habari tabu. Ni kama Zeutamu ila tu yenyewe wanaandika magazetini na kushambulia watoto wa masikini.....
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,288
Likes
4,647
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,288 4,647 280
haya ndio magazeti yanayodumaza ubongo kwa watu wengi
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
haya ndio magazeti yanayodumaza ubongo kwa watu wengi
Halafu jamaa wanauza zaidi kuliko hata magazeit ya maana! Jamaa kweli ni mjasiliamari maana amelenga soko la Watanzaia walio wengi ambao hawataki mambo mazito mazito, wanataka mepesi mepesi. Kigogo kafumaniwa, Pro J aporwa cheni na kadhalika!

At the end of the day, Eric Shigongo is now among the few rich people in Tanzania!
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,136
Likes
573
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,136 573 280
Halafu jamaa wanauza zaidi kuliko hata magazeit ya maana! Jamaa kweli ni mjasiliamari maana amelenga soko la Watanzaia walio wengi ambao hawataki mambo mazito mazito, wanataka mepesi mepesi. Kigogo kafumaniwa, Pro J aporwa cheni na kadhalika!

At the end of the day, Eric Shigongo is now among the few rich people in Tanzania!
All in all kwa usawa huu... Mara Mafisadi,mara kashfa za BOT,mara safari za JK,Mara bunge limefukia hoja Richmond,Umeme,maji,hewa ya mgawo,Beach plots zauzwa,kiwango cha wasionacho na wenye nacho kinakua kwa kasi ya ajabu... Magazeti yako biased... Rostam kanunua Habari corp... Magazeti ya UDAKU ndio yanabaki habari za maana kwa wananchi bila kusahau Vipindi vya Mipasho kama LEO TENA,MIRINDIMO YA PWANI ETC...Mastaa wanakua DIDA WA MCHOPS,GEA HABIB,DINA MARIOUS,SAUDA MWILIMA,MAIMATHA JESSE.

Si ajabu ukaenda uswazi ukauliza mtu maarufu hapa nchini ukambiwa Mzee Yusuf... ARAMBA ARAMBA TENA HAM! HAM! ndo house hold slogan kwa watoto... Asante Shigongo kwa kuwasahaulisha walalahoi matatizo ya nchi yao...
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
All in all kwa usawa huu... Mara Mafisadi,mara kashfa za BOT,mara safari za JK,Mara bunge limefukia hoja Richmond,Umeme,maji,hewa ya mgawo,Beach plots zauzwa,kiwango cha wasionacho na wenye nacho kinakua kwa kasi ya ajabu... Magazeti yako biased... Rostam kanunua Habari corp... Magazeti ya UDAKU ndio yanabaki habari za maana kwa wananchi bila kusahau Vipindi vya Mipasho kama LEO TENA,MIRINDIMO YA PWANI ETC...Mastaa wanakua DIDA WA MCHOPS,GEA HABIB,DINA MARIOUS,SAUDA MWILIMA,MAIMATHA JESSE.

Si ajabu ukaenda uswazi ukauliza mtu maarufu hapa nchini ukambiwa Mzee Yusuf... ARAMBA ARAMBA TENA HAM! HAM! ndo house hold slogan kwa watoto... Asante Shigongo kwa kuwasahaulisha walalahoi matatizo ya nchi yao...
Na sisi wengine ambao tunaona magazeti hayo hayatufai, tukitoka kazini moja kwa moja kwenye TUSKER BARIDI...... :) Na Heineken Chipolopolo... :) Mradi kunakucha kwani kitu gani bwana!
 
Metakelfin

Metakelfin

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2017
Messages
2,335
Likes
1,919
Points
280
Metakelfin

Metakelfin

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2017
2,335 1,919 280
Wafukua makaburi
 

Forum statistics

Threads 1,213,926
Members 462,407
Posts 28,495,432