Merry Christmas toka Wilaya ya Rorya


Status
Not open for further replies.
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Ndugu zanguni wote wa JF kuanzia wale ambao ninakubaliano kimawazo wakati wa kuchangia na wale ambao tunakubaliana kila mara napenda kwa ujumla wetu kuwatakia Heri ya Christmas.Naomba reconcialliation wakati huu wa majilio na hatimaye tuzike tofauti za kiroho na ila tuendeleze kushindana kifikra na kimawazo kwa nia ile ile ya kuijenga Tanzania yetu .

Amani ya Bwana iwe nanyi nyote na mwaka mpya uwe wa heri na mafanikio kabisa.Na mimi naendeleza mapambano kabisa toka hapa Wilaya mpya ya Rorya .Karibuni Rorya siku ya siku nitachinga mnyama hapa kwangu .
 
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Likes
2
Points
0
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 2 0
Mi nitajitahidi kufika madamu kuna hiyo incentive, nyama kwa miji kama dar itafika kwenye 4000/- sio mchezo hakuna raha ya siku kuu kabisa
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
rorya lilikuwa jimbo la nani tena??Marando kama sikosei..sasa lunyungu unalitaka??
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Ndugu zanguni wote wa JF kuanzia wale ambao ninakubaliano kimawazo wakati wa kuchangia na wale ambao tunakubaliana kila mara napenda kwa ujumla wetu kuwatakia Heri ya Christmas.Naomba reconcialliation wakati huu wa majilio na hatimaye tuzike tofauti za kiroho na ila tuendeleze kushindana kifikra na kimawazo kwa nia ile ile ya kuijenga Tanzania yetu .

Amani ya Bwana iwe nanyi nyote na mwaka mpya uwe wa heri na mafanikio kabisa.Na mimi naendeleza mapambano kabisa toka hapa Wilaya mpya ya Rorya .Karibuni Rorya siku ya siku nitachinga mnyama hapa kwangu .
Mzee kama umefika huko naomba utuleteee habari ambayo nasikia Diwani mmoja wa CCM katika jimbo hilo baada ya kuukwaa aliamua kuondoka kijijini nakuelekea mjini akimaanisha yeye ameukata.Hawezi kuishi tena na jamii hiyo.

Naomba ututafutie habari hii mzee.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,235,696
Members 474,712
Posts 29,230,755