Meninah afunga ndoa tena

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
42,207
Points
2,000

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
42,207 2,000
Nasikia huyo peter alikua anamkong'oli manundu mtoto mzuri menina. Binti akaona isiwe shida waachane kimya kama walivyofunga ndoa kimya!
Yaan ukiingia insta ya menina utaona kabisa ni binti wa dini sana halafu anajiheshimu sio kama miaka ya zamani alivokua anaimba. Inshort ni wife material kwa sasa,jamaa kachezea kizuri mwenzie kakiwahi.
Unaongea na sisi ama unaongea na simu?
 

halloperidon

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
1,942
Points
2,000

halloperidon

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
1,942 2,000
Nasikia huyo peter alikua anamkong'oli manundu mtoto mzuri menina. Binti akaona isiwe shida waachane kimya kama walivyofunga ndoa kimya!
Yaan ukiingia insta ya menina utaona kabisa ni binti wa dini sana halafu anajiheshimu sio kama miaka ya zamani alivokua anaimba. Inshort ni wife material kwa sasa,jamaa kachezea kizuri mwenzie kakiwahi.
kweli eeeeh
 

1kush africa

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2016
Messages
6,494
Points
2,000

1kush africa

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2016
6,494 2,000
Nasikia huyo peter alikua anamkong'oli manundu mtoto mzuri menina. Binti akaona isiwe shida waachane kimya kama walivyofunga ndoa kimya!
Yaan ukiingia insta ya menina utaona kabisa ni binti wa dini sana halafu anajiheshimu sio kama miaka ya zamani alivokua anaimba. Inshort ni wife material kwa sasa,jamaa kachezea kizuri mwenzie kakiwahi.
 

Forum statistics

Threads 1,343,415
Members 515,055
Posts 32,784,063
Top