Meninah afunga ndoa tena

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
38,247
Points
2,000

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
38,247 2,000
Muimbaji wa ‘Kakopi Kapesti’ na ‘Shaghala Baghala’, Meninah Atick, amefunga ndoa kwa mara ya pili.





Hiyo inamaanisha kuwa ndoa yake na Peter Haule, mtoto wa Waziri wa Nishati na Madini, Sospeter Muhongo iliyofungwa mwaka jana imevunjika. Haijulikani sababu ya kuvunjika kwa ndoa hiyo.

Peter alibadilisha dini na kuwa muislamu ili kumuoa Meninah na kuanza kutumia jina la Abdulkareem. Hadi sasa bado Meninah anatumia jina la Meninah Abdulkareem.
 

Desire Dizaya

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
6,514
Points
2,000

Desire Dizaya

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
6,514 2,000
Nasikia huyo peter alikua anamkong'oli manundu mtoto mzuri menina. Binti akaona isiwe shida waachane kimya kama walivyofunga ndoa kimya!
Yaan ukiingia insta ya menina utaona kabisa ni binti wa dini sana halafu anajiheshimu sio kama miaka ya zamani alivokua anaimba. Inshort ni wife material kwa sasa,jamaa kachezea kizuri mwenzie kakiwahi.
 

Forum statistics

Threads 1,343,413
Members 515,033
Posts 32,783,909
Top