Meninah afunga ndoa tena

decent girl

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2015
Messages
304
Points
250

decent girl

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2015
304 250
Mwanaume akiwa mweupe Ni Nuksi kwa mwanamke, kwanini mwanaume uwe cheupe? Ili? Mxiuuuuuuu
Huyu inaonekana amempenda na wanaonekana wanaendana lkn peter hakuwahi kupostiwa hata siku moja kwenye insta ya menina itakuwa menina aliolewa for money kwa sababu ni mtoto wa kigogo lkn sio mapenzi ya dhati na hawa wenye Asili ya kishombeshombe wanachaguana wao kwa wao huoni na huyo bwanaharusi ni mwenzao na hii ndoa itadumu kwa sababu hao wanaelewana wana mila zao, Hata ukiangalia ndugu zake menina wana Asili ya uhindi flani
 

abdulrahim

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
408
Points
500

abdulrahim

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2012
408 500
Mi bado nina mashaka na huyu bwana harusi kwasababu ninamfahamu tumetokea eneo moja sina hakika kama menina ameamua kwa dhati kuolewa ili atulie na nafsi yake!! Ila wahenga wa sasa wanasema "Huu mchezo hauhitaji hasira" sasa kama menina alitaka hivyo kaumia!!!
 

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,894
Points
2,000

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,894 2,000
Mi bado nina mashaka na huyu bwana harusi kwasababu ninamfahamu tumetokea eneo moja sina hakika kama menina ameamua kwa dhati kuolewa ili atulie na nafsi yake!! Ila wahenga wa sasa wanasema "Huu mchezo hauhitaji hasira" sasa kama menina alitaka hivyo kaumia!!!
Hapa JF si sehemu ya kubaniabania habari, hebu mwaga umbea tuongeze siku za kuishi......
 

Forum statistics

Threads 1,343,413
Members 515,033
Posts 32,783,895
Top