Mengi Vs Masha tuhuma, vitisho na matokeo!

Status
Not open for further replies.


Mkuu Fmes heshima mbele as u used to say!
Hyo ni maono yangu tu mkuu na always huwa sipendi kudhulumu kile ninachokifikiria juu ya issue fulani, hayo niliyoyasema ndio ninayoyafikiria sasa kama nimekukwaza mkuu wangu naomba unisamehe ila niliyoyasema ndo nimeshayasema siwezi kuyabatilisha, ni matumaini yangu hujaghafirika sana mkulu wa kaya.
 
Zitto faces Masha

2008-12-07 12:15:36
By Staff Reporter


SOURCE: Sunday Observer
 
Zitto declined to reveal the names of ministers who attended the meeting, saying he would do so when the right time comes, but insisted that the plot against Mengi was there.

Yale yale... sarakasi tupu!
 
Nadhani hapa kuna namna ya kujishuku, Mengi anaweza kuwa mkweli kwa kusema na kuweka ukweli wote hadharani na hapo ndo tutajua ni kwanini kuku alivuka barabara



RUSHWA NI ADUI WA MTU, AMANI BILA HAKI NI MAZINGAOMBWE
 
Yale yale... sarakasi tupu!

Mkuu hakuna sarakasi wala judo hapo. Wakati Slaa akitangaza list of shame pale temeke nani aliamini ingekuwa chanzo kizuri cha leo hii kuona vigogo wakubwa wakilala selo? ukweli ukijulikana usemwe tu. tatizo lenu wengi ukiona kitu kimesemwa na mwana upinzani mwaishia kuona ni majungu ya kisiasa lakini kikisemwa na JK mnaona aah kweli kweli.

Masha kama kweli hausiki, aende mahakamani. Wangapi walimtishia Slaa atoe ushahidi wa tuhuma laa sivyo ataishia jela na hakuna hata mmoja aliepeleka pua mahakamani. Tunangoja kwa hamu kuona masha akienda kuomba asafishwe jina la sivyo JK you ha have to do something unless na wewe ni sehemu ya mpango wa kummaliza mzee mengi.

Viongozi kama hawa hatakiwi aombe kujiuzulu bali mkuu wake amfute kazi tu. JK ukiyafumbia macho haya kwa sababu zozote zile ujue na wewe hatutakuonea haya ifikapo 2010.

Tutaonana wabaya haya shauriako JK na mtu wako Masha
 
"The minister clarified that the seven days ultimatum he had given Mengi to present the evidence, was actually aimed at protecting him, but wasn`t a threat as reported yesterday."


Iweje umpe mtu siku saba za kuleta ushahidi , halafu ubadilike kwamba hicho si kitisho.

sakata la kumfilisi Mengi niliwahi kulisikia kwenye mkutano wa Sullivian uliofanyika december mwaka jana Huko washington Dc. nilipuuza kwa sababu sikuona kama kuna motive. Ni kweli limejadiliwa sana ndani ya serikali. sasa ni akina nani wanataka hivyo na kwanini panya wanafanya kazi usiku kucha kunusa. tatizo hapa sio magazeti yake iko kitu kubwa ni nini???
invisible kazi ianze.

Masha ajiuzulu kwa kutishia wawekezaji wazawa. kwanini wabambikeze kodi kama mengi, hii ni tabia iliyojijenga ndani ya serikali yetu kama wanakuona huna mpango nao wanataka kukuwa au kukufilisi, kama wewe huishabikii CCM unakua adui wao. ni lazima kukomesha hii tabia la sivyo watamaliza wengi.

Utawala wa sheria ndio suluhisho pekee, hii hali ya kiongozi kuwa na majibu ya kibabe itaisha pale sheria zitakapofanya kazi.
na kodi zetu lazima zithaminiwe , sio wazitumie kututukana badala ya kufanya kazi.
Masha unadahalilisha degree zako za sheria ... aibu sana. Ukimfilisi mengi then who next siasa za udikteta zinaanza taratibu halafu zinazaa watoto .. vita na kuuana.
 


Talk abt kutishia kwenda mahakamANI hata Slaa alitishia kumpelekea Mahakamni Mtikila mpaka leo kimya!

Mengi anajimalize mwenyewe " if u can kill some-one by giving a sugar, why give him a poison?"
 
Yale yale... sarakasi tupu!
Mkuu,hata sarakasi nazo huitaji 'Ufundi' wa namna fulani hivi,huwezi kubinukaX2 tu,utavunja uti wa mgongo hivihivi.....pana kitu hapa...we kuwa mvumilivu kiduuuchu!!
 
Hivyo Masha naye mwanasheria! Alikariri, kazawadiwa, au ........!
 
The best advice I can give to Masha, is that he should hand in his resignation soonest lest he is disgraced!!
 
Mengi haoti! Hawazikuwa na ujasiri wa kuongea upupu mbele ya watanzania. Nafikiri kwa Masha kazi anayokubwa!
 
Nafikiri ndo maana akatumia udhamana wa uwaziri wa Mambo ya ndani kumvaa Mengi.
Napenda kufahamu kama TBC 1 walimwita au yeye mwenyewe aliomba kwenda kwenye kipindi ili awauzie woga watanzania!Kazi anayo!
 
Hiviiiii...whats wronging Tanzania? Kila siku script mpya isiyoeleweka utafikiri movie ya nollywood. Flippin' 'ell!!!
 
Hivyo Masha naye mwanasheria! Alikariri, kazawadiwa, au ........!

Ni mwanasheria,Hapo ndo unaona tattizo! Kafanya mauza uza IMMMA akapata hiyo dhamana then anawatisha watu.Anafananisha deep green,tangold na IPP
 
Hiviiiii...whats wronging Tanzania? Kila siku script mpya isiyoeleweka utafikiri movie ya nollywood. Flippin' 'ell!!!

The same thing that, to use your wonderful term has been "wronging" Tanzania for many years;

Corrupt, Incompetent leaders.

Masha needs to resign. His behaviour is beyond pathetic and unbecoming of a cabinet minister. A complete embarassment.
 
Status
Not open for further replies.
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…