Men Use A Little Brain Mnapoomba Demu Hela. It is a pity!

Men Use A Little Brain Mnapoomba Demu Hela. It is a pity!

Ha ha ha ha ha haaa, mwanaume hatakiwi kuhongwa/kupewa hela utajuuuta
 
hayo yote ni applicable kama wote mpo tu hamna future plan ni kuplay tu ndio mana uongo unahitajika.
but kwa mtu mnayependana kweli for future plan hayo yote ya nini ni simple tu anasema shida yake straight mfano sina hela yakula, kodi yangu imepungua..
...naenda fanya .... n.k ka ipo unampa labda hii migume gume. hivi maana ya maisha ya wawili ni nini? eeehhhh afe njaa nawe una hela na uko comfortable tu hatari
 
Jambo zuri ni kusaidiana sio mke akiwa mambo safi basi agharamie kila kitu km ndo amekuoa.na ww mwanaume ujiongeze kumtoa out kumletelea vizawadi ili ukifika wkt ujilipe wa kujilipa ujilipe bila dem kushtukia
 
Jambo zuri ni kusaidiana sio mke akiwa mambo safi basi agharamie kila kitu km ndo amekuoa.na ww mwanaume ujiongeze kumtoa out kumletelea vizawadi ili ukifika wkt ujilipe wa kujilipa ujilipe bila dem kushtukia

umeshasema bila demu kuahtukia means hampendani unachina tu future plan wife should know reality of your life because ia pary of it. ukiona kuna kitu hapaswi ashtukie ujue unapita tu tangaza unajiuza ijulikane.
 
umeshasema bila demu kuahtukia means hampendani unachina tu future plan wife should know reality of your life because ia pary of it. ukiona kuna kitu hapaswi ashtukie ujue unapita tu tangaza unajiuza ijulikane.
Ndo hvy km upo kimaslahi.ila km unampenda utamhurumia kwa kumshauri mfanye mambo y maana kwa ajili yenu wote na watoto.
 
Utakunywa_nini_asubuhi_hii_Mpendwa_Lara_1!!!

Agiza_supu_kwa_chapati_hapo_Cafe_nitalipa.

BTW;Yamekusibu_yapi!!_hadi_ukachange_iyo_Avatar...Sijaipenda_kwa_kweli.
 
..............................................never say never.................................................
...............................................Lara1..............................................................
.........................................Mrekebisha tabia.....................................................
......................................once again................................................................
.......................................Magu noma, atatuaibisha............................................
 
women are most selfish creatures on earth ***** yani its fair wao kuomba hela hata kwa most absurd and stupid reasons ila sio kwa mwanaume kuomba wtf

Si ndo maana mnakojoa mmesimama jamani. Kuchuchuma nayo kazi UTI daily.
 
Umegonga kwenyewe. Kuna mtu nampaga sana hela zangu halafu hana hivyo ulivyoviandika. Mi ndo najikuta namnyenyekea yeye. Leo nimejifunza kudadadadadeki zake

STUKA YAKHEEEEEEE WAFUJWAAAAAAA ATIIII!!!!!!
 
Pia uelewa unahitajika jamani....akunyimae hakwambii hapana....ukiona ni mwisho wa mwezi na bado unaniomba hela nakupa viexcuse wewe elewa kuwa nishakunyima....mtu unamwambia "aisee mi mwenyewe hela iko tight ila kuna mtu namdai ngoja nimkumbushe anilipe"..anaulizia kila dakika, "vipi amelipa?"...kulipa huko vepeee?...ndo nishakataa....halafu unasema una emergency lakini wiki nzima uko kuulizia mkopo. Emergency gani hiyo...

Hahahahaaaaaa! Sitaki mieeeeeee.
 
madem zenyewe kutoanga pesa kwa maboy zao, kama kwamba wanalinda rlatn zao zdum, mie dem kama nampa inafka time nae anipe kwan mchezo wote s tunaendaga happy
 
Back
Top Bottom