Men at work


Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,336
Likes
461
Points
180
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,336 461 180
Does it mean kuwa hakuna construction workers wanawake?
 

Attachments:

pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,695
Likes
359
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,695 359 180
Katika mazingira fulani men ina maana ya watu.
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Likes
22
Points
135
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 22 135
Nadhani tatizo ni kudumu kwa mfumo dume. Taratibu haya mambo yatakuja kubadilishwa. Hii ni changamoto kwa feminist activists.
 
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,336
Likes
461
Points
180
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,336 461 180
Serikali zinahubiri kuwa ni mfumo dume na wanaharakati wanaita udhalilishaji ama ukatili wa kijinsia lakini makanisa na misikiti wanahubiri mke kumlea na kumtumikia mume kama mtoto na mumme kumtunza mkewe kama yai..hapo naona vita ni ngumu maana vitabu vingine vinasema mungu aliumba msaidizi wake kutoka ktk ubavu wake wa kushoto sasa leo hawataki
 
Kwetunikwetu

Kwetunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2007
Messages
1,544
Likes
37
Points
145
Kwetunikwetu

Kwetunikwetu

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2007
1,544 37 145
Why not People at work?
Men is meant to include all sex is some generalization items. Ndio maana hata wengine wakaenda mbali zaidi na kusema kuwa hata maneno ya kutofautisha jinsia ya kike bado yanabeba dhana ya uume ndani yake mfano;
Fe-male, Wo-man, he-r etc
 

Forum statistics

Threads 1,235,139
Members 474,353
Posts 29,213,143