Memory card/flash original ntazitambua je?

Memory card/flash original ntazitambua je?

LEGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Posts
5,122
Reaction score
9,223
Wakuu kuuliza si ujinga ? Nakubali kuonekana mjinga na mshamba kwa mda mfupi.
Swali langu ni kwamba nitaitambuaje kuwa hii ni memory card na flash original??

Nilisha wahi nunua flash na nikahifadhi mambo muhim sana ikaja ikabuma kiajabu ajabu wadau wakaniambia ilikuwa ni feki?

Je nitazitambuaje??
 
Kama unatumia Window 7:
Chomeka flash kwenye Pc, Right click hiyo icon ya flash > Chagua Properties > then filetype chagua NTFS badala ya FAT au FAT32. Ikikubali kuwa formated basi hiyo flash ni original. Kwa memory card inatakiwa uwe na card reader kwanza.


Wakuu kuuliza si ujinga ? Nakubali kuonekana mjinga na mshamba kwa mda mfupi.
Swali langu ni kwamba nitaitambuaje kuwa hii ni memory card na flash original??

Nilisha wahi nunua flash na nikahifadhi mambo muhim sana ikaja ikabuma kiajabu ajabu wadau wakaniambia ilikuwa ni feki?

Je nitazitambuaje??
 
Back
Top Bottom