Makamee
JF-Expert Member
- Nov 29, 2013
- 2,029
- 1,201
Ndugu mwanajukwaa mwenzetu unaotumia jina la Lugano 5 zamani ulijiita MBWA,
Nakumbuka siku ya tarehe 22 February 2014 ulikuja kwa mbwembwe hapa jukwaani kuja kutuaga na kuchukua vilio vyetu kupeleka Ikulu kwa Mheshima Rais.
Ulituambia umepangiwa March 5, 2014 ndio siku umeruhusiwa kumuona.
SWALI je mbona kimya hakuna mrejesho wowote wa safari yako hiyo ya ikulu?
Tuliokutuma uliyafikisha?
Nakumbuka siku ya tarehe 22 February 2014 ulikuja kwa mbwembwe hapa jukwaani kuja kutuaga na kuchukua vilio vyetu kupeleka Ikulu kwa Mheshima Rais.
Ulituambia umepangiwa March 5, 2014 ndio siku umeruhusiwa kumuona.
SWALI je mbona kimya hakuna mrejesho wowote wa safari yako hiyo ya ikulu?
Tuliokutuma uliyafikisha?