Membe - Chadema walikuja kwangu wakiwa na njaa

Membe - Chadema walikuja kwangu wakiwa na njaa

We kweli hujui utamu wa ubunge, lazima ajipendekeze ili arudishiwe ubunge. Lakini ndio ajiangalie tu, tabia ya mtoto wa kiume kujipendekeza ni mbaya.

Acheni upumbavu swala la ubunge ni la CDM,si la chama DHAIFU subirini 2015 muone kitakachotokea.
 
Huyu Membe wenu anajichanganya sana, kwanza anaonekana ujibuji wake wa hoja ni ule wa ki-JK yaani tunaita ni mtoto wa mjini au mpuuzi tu. Anajitahidi kuedit matendo na kauli zake ambazo ukimsikiliza kwa makini unagundua hana jipya ni anatafuta huruma yetu watanzania
 
Alisema hivi

Wakati wanajiandaa kula mlinzi wake alikuja kumwambia kuna vijana wa CHADEMA walikuwa wanagonga mlangoni, yeye akamwambia awakaribishe

akasema pia na "walikuwa na njaa"

mwisho wa kunukuu
 
Mh Membe Mungu atakulipia kwa msaada wako wa Chakula...njaa aina adabu.

Mmezoea kuwahonga ubwabwa mpewe kura mnahisi mkiwapa msosi wasingewashambulia. Maskini wa fikra wanashida
 
MEMBE hana haja ya kuweweseka hasa kama tukio lilirekodiwa na vyombo vya habari...kale ka utaratibu ka kufanyiziwa ndani ya MAGAMBA naona kamemkalia pabaya anaanza kuhaha...ila M4C forever
 
Eti akisikia sauti ya kumwambia agombee uraisi atagombea!! Kama tu jimbo lake linamshinda Tz ataiwezea wapi!! Alafu sijui u Dr wake ni wa wann kama hata kujieleza shida.
 
Huu muda wa kuwa bungeni yeye anafanya kampeni za urais clouds fm.
Nimemdharau sana kwa maneno ya chuki na uchu wa nafasi ya urais anaounyesha.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Huu muda wa kuwa bungeni yeye anafanya kampeni za urais clouds fm.
Nimemdharau sana kwa maneno ya chuki na uchu wa nafasi ya urais anaounyesha.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums

Wewe endelea kumdharau lakini viongozi wako wanamuheshimu sana kwa kuwapa chakula usicheze na njaa malazi yote uguwa lakini njaa usiombee mkuu.
 
Wema aliouonyesha Membe kwa wana CDM ni wa kufaa kuigwa na mtu yoyote.

Honngera sana Mh. Membe, mungu atakulipa.
 
waandishi wa habari walitoka wapi?

nafsi inamsumbua sana....anataabika kweli kweli
 
acheni majungu na ubushi wa kinafiki.taarifa za mara ya kwanza ziko sahihi,hata membe kwenye maelezo yake alionesha kuwa aliwaalika viongozi wa chadema,sema ndo hivyo,magamba wamemind balaaaa.sema kunavibaraka wa magamba humu ni wabishi kama nape.
 
Alisema hivi

Wakati wanajiandaa kula mlinzi wake alikuja kumwambia kuna vijana wa CHADEMA walikuwa wanagonga mlangoni, yeye akamwambia awakaribishe

akasema pia na "walikuwa na njaa"

mwisho wa kunukuu

Mkuu, wangu tumpongeze membe kwa uzalendo na utu aliouonyesha.
 
Wewe endelea kumdharau lakini viongozi wako wanamuheshimu sana kwa kuwapa chakula usicheze na njaa malazi yote uguwa lakini njaa usiombee mkuu.
kila mtu ana nafasi yake kumuheshimu mtu au kumdharau, muungwana ni vitendo.
kiongozi wako akiheshimu ushoga na wewe utauheshimu??
Think big.
 
membe yuko clouds FM anahojiwa na Gerald hando, anasema hakuwaalika Godless lema na wengine kwake ila alipokuwa mezani mlinzi alimwambia vijana wa chadema wako nje akawakaribisha, wakaingia na walikuwa na njaa kwelikweli wakala

Pili anasema watanzania wanajua kamwe hawezi kuifagilia chadema na hata Clouds wanajua kwanini hawezi mmmh?

kauli hizo zenye rangi nyekungu ndo zinanipa dukuduku, ile story ilikuwa ni propoganda ama kweli?

kasema kama kuna mkanda waliurekodi na wautoe ...atajiudhuru hata sasa!

Nimestaki kidogo
ngoja niendelee kumsikiliza nakuja kuleta uptodate
Nakumbuka ktk maelezo yake ya mwanzo alitabiri kuwa aliyezusha mambo hayo si cdm wala ccm,sasa leo mashambulizi yake hayo juu ya vijana wa cdm yanatoka wapi? Au hofu yake juu ya cdm ni kama homa ya vipindi,inapanda na kushuka. Na mbona utamaduni wa kuwasema watu juu ya chakula ulichowakaribisha mwenyewe kwa watanzania ni mgeni,hata kama hukuwakaribisha.Na wamekaa kusini kwa muda gani?ina maana muda wote huo walikuwa wanakula kwa membe,maana anasema walikuwa na njaa kwelikweli.Amenifanya nithibitishe juu ya udhaifu ambao huwa nafikiria juu yako.
 
Kwa hiyo anataka alipwe hicho chakula chake ama?
Nadhani si busara kumsema mtu kwa chakula ulichomkaribisha mwenyewe yale ni mavi tu,
yanayotupwa chooni.

kama kweli membe kasema jamaa walikuwa na njaa ndio maana aliwapa chakula, hilo ni jambo la fedheha kubwa sana..huwezi msema mtu yoyote kwa staili hiyo..siasa ni mbaya sana..utu kwanza..ina maana hao jamaa huwaga hawali chakula mpaka membe awape??
Hawakukaribishwa walivamia wakakuta watu wanakula nao wakajiunga Kwaiyo walikua na njaaaaaaaah
 
kama kweli membe kasema jamaa walikuwa na njaa ndio maana aliwapa chakula, hilo ni jambo la fedheha kubwa sana..huwezi msema mtu yoyote kwa staili hiyo..siasa ni mbaya sana..utu kwanza..ina maana hao jamaa huwaga hawali chakula mpaka membe awape??

Chama DHAIFU mwanachama DHAIFU,na mawazo yao ni DHAIFU.
 
Hawakukaribishwa walivamia wakakuta watu wanakula nao wakajiunga Kwaiyo walikua na njaaaaaaaah

Hizi ni dalili za uchoyo kijana,chakula ni mavi tu yanayotupwa chooni.
 
Magamba bhana kwa ubinafsi na kujipendekeza hamjambo,kule mtama watu wanakula mizizi makamanda wanaenda kufichua maovu yao na anasoma alama za nyakati kuwa CDM 2015 wapo magogoni,leo hii anaanza kutapatapa baada ya mkwara kidogo tu toka kwa magamba....huna aibu?Na bado laana zitawaandama sana!
 
Back
Top Bottom