Meli Spice Islander yaibuka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meli Spice Islander yaibuka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by EMT, Mar 29, 2012.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,464
    Likes Received: 865
    Trophy Points: 280
    Kuna habari ambazo hazijadhibitishwa kuwa ile meli ya Spice Islander iliyozama Zanzibar na kuua mamia ya watu imeibuka na kuelea bahari. Kama kuna wenyewe taarifa zaidi watujuze.
     
  2. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,282
    Likes Received: 1,432
    Trophy Points: 280
    duh, ilipigiwa kisomo?
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,297
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Based on Archimedes principle kama ilizama sehemu isiyo na kina na uzito wa ndani umepungua lazima ielee!
    Ila hayo mambo huwezi sikia Nyasa wala Tanganyika as vina vyake ni balaa chini unakutana mpaka na mapango!
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,464
    Likes Received: 865
    Trophy Points: 280
    Mbona wale wapiga mbizi kutoka South walishindwa kuifikia?
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,623
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tetesi nyingine ni kutumia akili, hivi meli izame halafu ije iibuke!!!'' Bado haiingii akilini.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,873
    Likes Received: 6,224
    Trophy Points: 280
    mmmmmm this is brandy new
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Sioni relationship hap mkuu!
    Mimi naweza kufikiria kitu kama hicho endapo meli hiyo ilizama na kwenda kukaa huko ilikokuwa ikiwa katika mkao uleule wa floating...lakini kama ilipinduka na kuwa aidha upside down au sideways, then si rahisi ikaibuka na kupanda juu ya maji na kuelea.
     
  8. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,340
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Archmedes principle inafikia.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu kama hicho kwani uzito ushaongezeka kutokana na kutu.
     
  10. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tusubiri tupate ukweli. Je inawezekana na maiti kwa maana ya mafuvu yakapatikana na kehesabiwa ?
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,920
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    duh! Hili tukio litaashiria mwanzo wa mwisho wa dunia!
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,797
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Labda kama ilikua MADE IN CHINA
     
  13. salito

    salito JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,365
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    duh..makubwa haya..
     
  14. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hakuna kitu kama hiyo, na haitatokea...!
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Maeneo ilikoibukia?
     
  16. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,544
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwenye hili nageuka tomaso!
     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 14,323
    Likes Received: 1,788
    Trophy Points: 280
    Hapo kuna mkono wa mtu,lol!
     
  18. e

    evvy Senior Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Igweeee!...
     
  19. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,638
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Akili ya kuambiwa, changanya na ya kwako.
     
  20. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,290
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hahaha labda kama ni principle ya kimwanaasha ndo itaibuka!
     
Loading...