Melania Trump anapwaya kuwa First Lady US?

Melania Trump anapwaya kuwa First Lady US?

The main content ni jinsi gani Melania anavyokosa charisma,enthusiasm na complexity as a first lady. Na hili lilionekana tangu siku ya RNC convetion alipotoa plagiarized speech, unakumbuka wakati wa campaign alimnadi Trump mara ngapi? yaani hata Ivanka alifanya kazi kubwa kuliko huyu. Nyota njema uonekana hasubui, wala hata haitaji kusubiri hizo siku 100 ziishe hili kujua kwamba huyu melania ni Mama janeti magufuli wa marekani.



Yes bro, no one hates on that lady here we are just being objective in our perspectives, we are not talking out of prejudice like some people might percieve here.

True saying, the lady has to pull it off and getting familiar with political issues.
Yes bredren, give thanks for the words of truth. Personally i dont get it why people think Melania is being hated simpy because we are demanding to know what plans she has ahead of her as first lady. The lady should get out of comfort zone and start doing something for her country. Time is no good friend. People might think she has enough time but truth is time waits for no one.
 
Mkuu Lizarazu, kumbuka kipindi chakuwa FLOTUS ni only four years sasa kama ameshindwa kujifunza tamaduni ya Kiamerika kwa miaka ya awali ataweza kwa hiki kipindi kifupi? Well, let me not be judgemental she might turn out the best FLOTUS. Labda atapata darasa zuri toka kwa Ivanka na atabadilika.
Kwani Ivanka yuko equipped vya kutosha?
 
Kwani Ivanka yuko equipped vya kutosha?
Ivanka yupo vizuri. Anamudu mambo mengi tu. Kinachomsumbua Melania amekuwa mzito ku-copy na aina ya maisha ya Kiamerika. Melania sio mjuzi kwenye mambo ya politics na hata social issues.
 
Hardly one month in White House, watu wamesha-judge tayari...!!!
Duh, kweli Democrats wana machungu sana ya kushindwa uchaguzi...!!!
 
Unataka umpangie jinsi ya kulea mtoto? Borron is 10 years na alishasema hawezi muhamisha shule atabaki nae baada ya kumaliza watahamia wote Washington. Anyway ivi Michele kafanya nn pale Washington ambacho ni remarkable ? Zaidi ya kuuza sura tu
Miaka nane WH, Michelle alichofanikiwa ni kutetea ushoga....
 
Watu wanaongea mengi sana. Lakini nahisi ni mapema mno kusema ameshindwa au la. Trump ameingia madarakani Januari 20, 2017. Ni muda mfupi sana kuanza kumkosoa mke wake kuwa ameshindwa au la. Hata hivyo, tusimfananishe na Michelle maana nahisi hata viwango vyao vya elimu vinatofautiana. Michelle ni msomi mzuri, lakini alishapata uzoefu wa siasa tangu mumewe Obama alipokuwa Senator wa Illinois. Melania na Trump hawakuwa wanasiasa, ndo wanajifunza sasa
 
Watu wanaongea mengi sana. Lakini nahisi ni mapema mno kusema ameshindwa au la. Trump ameingia madarakani Januari 20, 2017. Ni muda mfupi sana kuanza kumkosoa mke wake kuwa ameshindwa au la. Hata hivyo, tusimfananishe na Michelle maana nahisi hata viwango vyao vya elimu vinatofautiana. Michelle ni msomi mzuri, lakini alishapata uzoefu wa siasa tangu mumewe Obama alipokuwa Senator wa Illinois. Melania na Trump hawakuwa wanasiasa, ndo wanajifunza sasa
Nafasi ya u-first lady sio sehemu ya kufanyia majaribio na kujifunza. Melania anatakiwa atoke kwenye comfort zone afanye kazi kama first lady. Yapo mango mengi anaweza fanya hata bila elimu kubwa. Muhimu awe na haiba ya u-first lady yeye siyo model tena.
 
Nafasi ya u-first lady sio sehemu ya kufanyia majaribio na kujifunza. Melania anatakiwa atoke kwenye comfort zone afanye kazi kama first lady. Yapo mango mengi anaweza fanya hata bila elimu kubwa. Muhimu awe na haiba ya u-first lady yeye siyo model tena.

[emoji23] Ni kweli kabisa, but she has to learn
 
Miaka nane WH, Michelle alichofanikiwa ni kutetea ushoga....
You must be joking man. Michelle ni epitome of the first lady excellence. Amejitahidi sana. Tatizo mnao tetea republicans mnakurupuka kama jamaa yenu
 
Kwa historia ya Marekani hakujawahi kuwa na first Lady mwenye akili nzuri na ya maana kama Michele Obama. Na kwa taarifa yako tu ni kwamba yuko katika database as future potential candidate kwa urais wa Marekani. Kataa ukubali ladba yeye akatae tu ila anaonekana mtu ambaye yuko bold na committed.
 
Barron Trump amezaliwa around 2006 -2007 siyo mtoto mchanga kusema amzuie Melania kutimiza majukumu yake. Kifupi ni kwamba Melania anapwaya sana.
Typical stupid comment from a black African parent..!

Nyie ndo mnapeleka vitoto vya miaka 10 boarding.

Mwache amlee mwanae aonavyo vyema ... Wewe ni nani hapa duniani hata ukampangia?! Inakuhusu nini?! Unafaidika nini na u first lady wa Marekani?!
 
Kwa historia ya Marekani hakujawahi kuwa na first Lady mwenye akili nzuri na ya maana kama Michele Obama. Na kwa taarifa yako tu ni kwamba yuko katika database as future potential candidate kwa urais wa Marekani. Kataa ukubali ladba yeye akatae tu ila anaonekana mtu ambaye yuko bold na committed.
Yes Michelle ni exceptional. Yupo vizuri sana. Kuna jamaa hapo juu anamdhihaki anasema the lady spent years in WH only advocating for gay rights. He must be joking though
 
Typical stupid comment from a black African parent..!

Nyie ndo mnapeleka vitoto vya miaka 10 boarding.

Mwache amlee mwanae aonavyo vyema ... Wewe ni nani hapa duniani hata ukampangia?! Inakuhusu nini?! Unafaidika nini na u first lady wa Marekani?!
Did you remember to take your drugs today? Seem you not okey. Hapa hatutukanani. Kwani kufanikisha majukumu ya first lady mpaka uwe WH? Sasa Melania atasubiri dogo hadi awe na 14 years? Ukweli ni kwamba Melania amekosa haiba ya u-first lady.
 
You must be joking man. Michelle ni epitome of the first lady excellence. Amejitahidi sana. Tatizo mnao tetea republicans mnakurupuka kama jamaa yenu
Sijaona alichofanya Michelle zaidi ya kutetea ndoa za jinsia moja...
Katika hili la ndoa za jinsia moja, amefanikiwa kuliko ma-First Ladies wote katika historia ya Marekani...
 
Sijaona alichofanya Michelle zaidi ya kutetea ndoa za jinsia moja...
Katika hili la ndoa za jinsia moja, amefanikiwa kuliko ma-First Ladies wote katika historia ya Marekani...
Pitia maoni hapo juu imeshaelezwa Michelle amefanya nini.
 
Sio utani.
Michelle Obama amefanikiwa kwenye 'kadhia' hii tu.... kwa miaka nane...!!!
Michelle Obama Praises Movie-TV Industry for Promoting Same-Sex Marriage
Sasa unataka kusema nini? Go and educate yourself. US is the land of the free and home of the brave. Kwao mambo ya LGBT wanaruhusu sasa wewe nani upinge kuhusu hilo? Naona umekuja kuleta ubishani usiokuwa na mashiko. Wewe unafahamu Initiative ya Let Girl Learn? Initiative ya kupambana na Obesity kwa watoto? Mazingira? Hayo yote Michelle amekuwa aki-advocate for years as first lady. You must be very ignorant to fail to see this
 
Back
Top Bottom