• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Meaning of monster enery logo

Kimox Kimokole

Kimox Kimokole

Verified Member
Joined
Jun 9, 2010
Messages
967
Points
195
Kimox Kimokole

Kimox Kimokole

Verified Member
Joined Jun 9, 2010
967 195
Chochote kile unaweza kukitafsiri kwenda 666 kwa kadiri ya akili yako itakavyokutuma, tuifanye dunia iwe sehemu salama ya kuishi tusiwekane hofu
 
Kimox Kimokole

Kimox Kimokole

Verified Member
Joined
Jun 9, 2010
Messages
967
Points
195
Kimox Kimokole

Kimox Kimokole

Verified Member
Joined Jun 9, 2010
967 195
siamini katika uchafu ulioweka hapo juu, ila wapo watu wenye akili na muono kama wako wataambatana nawe
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,477
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,477 1,195
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,475
Points
1,225
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,475 1,225
Hata shetani ukimwambia..ur devil...hatokubali..
 

Forum statistics

Threads 1,403,660
Members 531,323
Posts 34,430,560
Top